Sasa hii ndio nini?

Sasa hii ndio nini?

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Posts
4,596
Reaction score
1,236
Maswali mengine inakuwaga vigumu kuyajibu!

sasa-hii-ndio-nini.jpg
 
Mimi nimeanza kuona hizo hangman's noose kabla ya kumuona huyo manzi!
 
Mtanzania yupo uk namjua changu tu anajidai anasoma University of baminghm!bihashara matangazo!@work.
 
Mbantu huyo. Naona anatuwakilisha fresh pande Europa.
 
Ni kama sijaona lakini nimeona ila sijaona.

Mdada wa watu anafurahiiiiiia kweli hako kamchezo, naona anatabasamu fulani la kiaina. Hebu muangalieni vizuri.
 
Jamani lakini hilo bomba linafaidi kweli hadi najisikia kuliona wivu!
 
Hiyo inahakikisha kuwa ni orijino na sio mchina. ILMAO.
 
kuna kibamia chochote cha mchina kitauweza mzigo huo?
 
Back
Top Bottom