Uwepo wako kukosekana katika kiti cha Spika wa bunge kumeonesha mapungufu mengi sana! Hekima zako, busara, utulivu na umakini katika kuendesha shughuli za bunge ndizo hasa zinatufanya tukumbuke umahili wako katika nafasi hii ya usipika! Uwazi na Ukweli pia haki ulivyokuwa navyo vilisababisha bunge kuwa na mafanikio makubwa! Sasa, sijui kwa namna ya sasa kama tutafika! Sijui!
Ride natty ride -dready(cdm)got a job to do,he hv to fulfill his mission,no matter what they say,no matter what do,but we hv to suvive in this world of competition...................all in all you see is to fight against our party(unity via cdm),....no wonder we hv something they cannot take away_and thats is our cemmented unity goes by the name "peoples power'
Believe it man,we are going to conquer the battle.............God is in control
Tutafika ingawa tutakuwa tumechoka sana.
Uwepo wako kukosekana katika kiti cha Spika wa bunge kumeonesha mapungufu mengi sana! Hekima zako, busara, utulivu na umakini katika kuendesha shughuli za bunge ndizo hasa zinatufanya tukumbuke umahili wako katika nafasi hii ya usipika! Uwazi na Ukweli pia haki ulivyokuwa navyo vilisababisha bunge kuwa na mafanikio makubwa! Sasa, sijui kwa namna ya sasa kama tutafika! Sijui!