ManiTek TV
JF-Expert Member
- Jun 3, 2011
- 410
- 159
[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"][/TD]
[/TR]
[/TABLE]
Samsung imeanza kutoa mwaliko kwa wanateknolojia na waandishi wa habari kwa ajili ya uzinduzi wa simu yao kuu yaani Samsung Galaxy S toleo la 4. Si kawaida kwa Samsung kutoa mwaliko katika tukio hili kinyume na Apple ambao wao sio tu huwa kwa mwaliko bali tiketi unatakiwa kuilipia na nyingine huishia kulanguliwa kwenye ebay hadi kwa dola 2000.
Tukio hilo la uzinduzi litafanyika katika ukumbi wa Radio City Music ulioko New York kinyume na Galaxy S3 ambayo ilizuinduliwa London. Siku ya tukio ni tarehe 14/03/2013. Samsung itakuwa ni kampuni ya pili kwa upande wa wazalishaji wa simu za Android kuzindua simu kuu (flagship device) kwa mwaka huu, siku chache zilizopita HTC walizindua HTC One. Tukio hilo litakuwa moja kwa moja kwenye Youtube ambapo mamilioni ya watu wanatarajiwa kulitazama.
Ukamilifu wa makala na chanzo: http://www.gajetek.com/2013/02/samsung-galaxy-s4-kuzinduliwa-machi.html
[TR]
[TD]
[/TD][/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"][/TD]
[/TR]
[/TABLE]
Samsung imeanza kutoa mwaliko kwa wanateknolojia na waandishi wa habari kwa ajili ya uzinduzi wa simu yao kuu yaani Samsung Galaxy S toleo la 4. Si kawaida kwa Samsung kutoa mwaliko katika tukio hili kinyume na Apple ambao wao sio tu huwa kwa mwaliko bali tiketi unatakiwa kuilipia na nyingine huishia kulanguliwa kwenye ebay hadi kwa dola 2000.
Tukio hilo la uzinduzi litafanyika katika ukumbi wa Radio City Music ulioko New York kinyume na Galaxy S3 ambayo ilizuinduliwa London. Siku ya tukio ni tarehe 14/03/2013. Samsung itakuwa ni kampuni ya pili kwa upande wa wazalishaji wa simu za Android kuzindua simu kuu (flagship device) kwa mwaka huu, siku chache zilizopita HTC walizindua HTC One. Tukio hilo litakuwa moja kwa moja kwenye Youtube ambapo mamilioni ya watu wanatarajiwa kulitazama.
Ukamilifu wa makala na chanzo: http://www.gajetek.com/2013/02/samsung-galaxy-s4-kuzinduliwa-machi.html