Samsung Flat Tv 50" inauzwa Dsm bei jionee

Samsung Flat Tv 50" inauzwa Dsm bei jionee

Unapouza kitu chochote cha electronic ni lazima specifications ziwekwe. Kwa nini unakwepa kuziweka? Zimekuwa bangi?
Specification zipi unataka wakati picha inajieleza au Ni mgeni Wa Tv ndugu yangu
 
Mkuu katika kununua kitu hufuatana na hitaji la mtu nimeziuza sana LCD ni ngumu na imara
 
bora uvute kitu ya kichina pale tcl mpyaa ina mpaka dijitali safi kabisa
Lakini unajua life span ya ulichotaja unaweza kuipiga masaa 24 Kwa Uhuru
kuna shughuli itakugomea tu huwezi kuiweka kwenye bar n.k
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom