Samsung Copy zimejaa mjini lakini Iphone Copy sijawahi kuiona

Samsung Copy zimejaa mjini lakini Iphone Copy sijawahi kuiona

Iphone fake zipo nyingi sana.
Ile interface ya android unayoijua wewe, inawezakuwa customized ikawa ni kama ya iphone (maranyingi inatumika cheap android).
Hata samsung fake zinatumia cheap android, haiwezikuwa clone body af os ikawa real.
 
Kingine apple wana software zao binafsi na wana windows zao binafsi, tofauti na samsung ambao wanatumia software ya Android ambayo imetapakaa kila sehem na ndio maana ni rahisi mchina kucopy bidhaa zake
Ni nani muanzishaji wa Android software huyu ndie wa ku-deal nae
 
Mkuu cha kwanza kumbuka kuwa iphone ni kampuni kubwa ambayo inawalipa vizuri wafanyakazi wake kitu ambacho ni ngumu kwa software engineer wa Apple kutoa siri za kampuni au software kwa mchina na ndio maana bidhaa zake nyingi zimekuwa kisiki kweli kweli yaani utatengemeza umbo lakini kwenye software utakwama tu sababu ni siri

Mkuu acha kujiaminisha Copy zipo zakutosha Mchina hachelewi
 
Ushawahi kuziona wapi

I PHONE FAKE ZIPO NYINGI SANA TANZANIA HATA DUBAI WANAUZA FAKE UKITAKA KUZIJUA GOOGLE ANDIKA IPHONE FAKE WATAKUONYESHA FAKE NA ORG TOFAUTI ZAKE. PIA BEI IPHONE MPYA 6 S PLUS GB 32 DOLLA 1000$ GB KUBWA BEI INAZIDI. UKIULIZA TANZANIA BEI HIYO HIYO NILAKI 8 UJUE FAKE
 
Binadamu copy yupo ije kuwa iPhone?? Mkuu umekula x-mas ngapi hapa mjini??
 
Yapo meengi tu ya kichina, hta kama ukitaka yapo mtu iPhone 7 mpyaa unauziwa laki 5.

Nimeshawahi kutumia iphone 6s ila copy [emoji23][emoji23]

Pia nishawahi ona iphone 5s copy

Though kama ni mtumiaji wa iphone kama mimi ukiiyona au kuishika tu unajua hii mchina kafanya yake
 
Iphone fake zipo nyingi sana.
Ile interface ya android unayoijua wewe, inawezakuwa customized ikawa ni kama ya iphone (maranyingi inatumika cheap android).
Hata samsung fake zinatumia cheap android, haiwezikuwa clone body af os ikawa real.

True mkuu

Wanasema kuna clone ambayo ziko vizuri japo haiwezi kuwa kama original

Nilikuwa na iphone6s clone ilikuwa vizuri tu siri nae alikuwepo sema specifications ndo walizingua simu ni 16gb kumbe 2gb
 
Kuna siku my co worker aliniletea iphone fake akiwa anaiuza kwa 200k.
 
Iphone fake zipo nyingi sana.
Ile interface ya android unayoijua wewe, inawezakuwa customized ikawa ni kama ya iphone (maranyingi inatumika cheap android).
Hata samsung fake zinatumia cheap android, haiwezikuwa clone body af os ikawa real.

Utofauti wa ufeki wenyewe ni hizo zina umbo la Iphone lakini OS ni android.
 
Mchina mshenzi sana,

halafu mleta mada kama hujui samsung mwaka huu ameuza sana kuliko kampuni yeyote unayoijuwa wewe...huyo iphone wako katupwa mbali sana...

1-Samsung
2-Huawei
3-Iphone


najivunia kwa Samsung, simu nzuri na rahisi kuitumia..
 
Back
Top Bottom