Samsung Copy zimejaa mjini lakini Iphone Copy sijawahi kuiona

Samsung Copy zimejaa mjini lakini Iphone Copy sijawahi kuiona

Aliuziwa mtu, akawa analalamika kuhusu haipandi network, sasa ukiicheki jumba na kila kitu iphone, tatizo ile software ndo ilikuwa sio clear km iphone, haiko smooth ila icons na kila kitu kinafanana na iphone

iyo waliifungia tatzo la iphone huibi
 
Hong Kong zipo IPhone fake nyingi tuu kama original na ukitaka kununua unaulizwa unataka copy au Og sielewi mnajadili nini nyingi zinatokea China pale ndio ilikua rahisi kuzitoa maana China wanadhibiti sana kutoa Simu Copy mwanzoni walikua wanachukua mzigo sasa hivi na jela unaenda wengi wanatumia maagent kuzisafirisha kwenda Hong Kong au kutoka China zinatoka kwenye mzigo wa maji ila zipo za kumwaga tuu na Dar zipo nyingi wengi hawawezi kuzitofautisha...
 
Nyie wataalam wa jf siku hizi mbona mnakuwa na uchambuzi uchwara namna hiyo!!??

Yaani wewe kwa akili za kawaida unadhani samsung fake ina kila kitu kama genuine au!!!sasa ufake wake utakuwa ni nini!!???

Apple copy zipo mzee tembea uone UI amaizing ya ios 11,icloud huwezi access sababu hiyo simu haitakuwa na identity kule kwenye server,tena 7+ ndio kibao,juzi hapa nimechukua iphone 6+,katika harakati za kutafuta nikakutana na iphone 7+ plus ya 650,nikasimama niione kwanza.hapo ndio nilibwaga manyanga kwamba mchina sio mtu salama.

Tizama picha ya mdau hapo juu post no 42,achana na ufake huo unaouwaza wewe,tunaangalia simu inaomekanaje.mpaka tunda la silver.
Mimi sio mtaalam wala mchambuzi wa jf, msimamo wangu ni ule ule hakuna fake iPhone ambayo inatumia ios. Sasa kama unaongelea suala la UI ya iPhone huwezi kununua simu na kukagua UI ukaridhika kwamba ndo yenyewe.
In short mtu yeyote akinunua fake iPhone naweza kusema ni mtu mwenye uelewa mdogo sana na mambo ya simu.
Mtu kununua simu yenye muonekano wa iphone inayotumia Android ukiamini ni OG basi kazi ipo.
 
Mkuu cha kwanza kumbuka kuwa iphone ni kampuni kubwa ambayo inawalipa vizuri wafanyakazi wake kitu ambacho ni ngumu kwa software engineer wa Apple kutoa siri za kampuni au software kwa mchina na ndio maana bidhaa zake nyingi zimekuwa kisiki kweli kweli yaani utatengemeza umbo lakini kwenye software utakwama tu sababu ni siri

iphone clone zipo kibao tu na zina OS ya android na zinatoka China


Ivi kulipwa vizuri kunaanzia shilingi ngapi?

njoo futa upumba+vu wako huu!
 
iphone clone zipo kibao tu na zina OS ya android na zinatoka China


Ivi kulipwa vizuri kunaanzia shilingi ngapi?

njoo futa upumba+vu wako huu!
Kaniname mbele kule Mama wewe
 
Mimi sio mtaalam wala mchambuzi wa jf, msimamo wangu ni ule ule hakuna fake iPhone ambayo inatumia ios. Sasa kama unaongelea suala la UI ya iPhone huwezi kununua simu na kukagua UI ukaridhika kwamba ndo yenyewe.
In short mtu yeyote akinunua fake iPhone naweza kusema ni mtu mwenye uelewa mdogo sana na mambo ya simu.
Mtu kununua simu yenye muonekano wa iphone inayotumia Android ukiamini ni OG basi kazi ipo.

Sasa mtu mwenye uelewa na mambo ya simu atanunua samsung fake kweli!!!!!! Bro please bana.
 
Watu wengi humu wameshindwa kumuelewa mleta mada..

Simu copy za samsung zinafanana sana na original

Lakini simu fake za iphone lazima ziwe tofauti yan utaijua tuu lakini wachina wameweza kuutoa simu ya samsung fake ambayo inafanana kila kitu na original

Huwezi kuta simu fake ya iphone inatumia ios
Lazima iwe android

Nakama umewahi kuuziwa iphone fake basi wew ni colo [emoji28]

Bro kuna iphone clone zenye ois nishawahi kuona iphone 5s clone na ina ois

Utofauti wake ni functionality tu ila ukienda katika general inasoma ois vizuri tu
 
Zipo kaka tembelea maeneo ya posta utawakuta wahindi na baadhi ya wabongo wanaziuza,ofcn kwetu watu wawili washauziwa na wahindi hzo cm fake na kusema og
 
Wanaume wa dar wamepumzishwa.saivi ni ligi za simu tuu..mara samusangi,mara tekino mara aifoni yani vuruguru tupu..

Wanaume wa dar wengiwao washamba sana...mtu anaambiwa hii orijino anakubali na kujichekelea nimepata simu bomba 😀
😀
 
Back
Top Bottom