marinemzee
Senior Member
- Jul 22, 2015
- 113
- 69
Baba yako ndo mwenye nayo tamludishia
Tihtihtih.. Nakazia [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji38]
simu yako nzuri jamani hongera sana [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]Baba yako ndo mwenye nayo tamludishia
[emoji57] [emoji57]Tihtihtih.. Nakazia [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji38] simu yako nzuri jamani hongera sana [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Asante mkuuHiyo dawa yake ni kuwapelekea wanaoflash simu kila kitu kitakuwa sawa,ilishawahi kunikuta hiyo situation..
Asante ndo nilikua naangaika tayari nimefanikiwakama ulifungua mwenyewe hio samsung cloud utakuwa umetumia email yako. click forget password watakwambia ueke email kisha watakutumia password ama njia nyengine ya kupata upya password kwenye email yako.
Nilifanya ivyo mkuuWeka email yake ..bonyeza forgot password itakupa maelezo