Richmoto Kushmoto
JF-Expert Member
- Jan 18, 2021
- 549
- 562
Ukiachana na matoleo mengine hii simu ya samsung A02 ipo vyema
Chaji inakaa sana na chaji betri 5000mah
Upande wa kamera ni ni kawaida iko quality
Peformance yake ni nzuri ipo fasta mpaka internet
Storage gb 32
android 10
Pamoja na mambo yote ila napenda skmu za google pixel sema uchumi umetaiti
Chaji inakaa sana na chaji betri 5000mah
Upande wa kamera ni ni kawaida iko quality
Peformance yake ni nzuri ipo fasta mpaka internet
Storage gb 32
android 10
Pamoja na mambo yote ila napenda skmu za google pixel sema uchumi umetaiti