zigi 01
JF-Expert Member
- Oct 22, 2017
- 325
- 198
Habari
Naomba kujua ni vigezo gani nivitumie kupata sample size of my study?
Mfano: Nahitaji kujua idadi ya wamama wanaotumia uzazi wa mpango kwa jiji la Dar Es Salaam au Nataka kujua uelewa wa wananchi wa Mbeya kuhusu matumizi sahihi ya dawa za Malaria au Natakujua matatizo gani hupelekea wanafunzi kushindwa kufanya vizuri katika mitihani yao ya kidato cha nne katika shule X je nitatumia formula gani kupata number of participants?
Naomba kujua ni vigezo gani nivitumie kupata sample size of my study?
Mfano: Nahitaji kujua idadi ya wamama wanaotumia uzazi wa mpango kwa jiji la Dar Es Salaam au Nataka kujua uelewa wa wananchi wa Mbeya kuhusu matumizi sahihi ya dawa za Malaria au Natakujua matatizo gani hupelekea wanafunzi kushindwa kufanya vizuri katika mitihani yao ya kidato cha nne katika shule X je nitatumia formula gani kupata number of participants?