Samora na Idd Amin Wanamtandao na KIKWETE


babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,698
Points
2,000
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,698 2,000
Mabeberu walimchagua mcheza ngoma mzuri kabisa aliweza kucheza ngoma za mitindo mbalimbali nao walimpata IDD AMINI ambaye walimtumia kuivuruga TANZANIA.
HAYA NI MANENO YA SAMORA MACHEL.
Lakini kwa leo tunaweza sema WANAMTANDAO ambao hapo mwanzo hatukujua wanacheza ngama gani nao walimchagua MCHEZA NGOMA MAHIRI wakatukabidhi kumbe lengo lao halikuwa kuleta maendeleo bali kutafuna RASILIMALI ZA TANZANIA. Hakika walimpata tuliposhtuka tuliwasambaratisha ila bado wanalindana.
KWA KWELI KILA ZAMA NA KITABU CHAKE. HIKI NI CHA UDHAIFU NA UFISADI TU
 
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Title yako na ulichoandika nimeshindwa kuunganisha dots mkuu.
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,978
Points
2,000
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,978 2,000
Let me OUTA OV 'ERE!!ARRGH!
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 0
Jakaya Mrisho Khalfan Kikwete ni Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Ameir Jeshi Mkuu mpaka 2015 mpende msipende mtajaza Seva kwa vijithread vya kizushi na kipuuzi!
 
C

chief72

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
604
Points
225
C

chief72

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
604 225
tatizo sio ccm wala kikwete, sijui kwa nini watanzania hatujui hili
tatizo ni sisi wenyewe watanzania kukosa uzalendo na nchi yetu
kwa tabia zetu hata akija barrack obama ni kazi bure
hata tuletewe malaika watukufu kutoka kwa mungu holaaaa!!!
je wanaouza ARVs feki ni akina nani,tembo wanateketea maporini, nenda mahakamani kunavonuka rushwa
nenda vyuoni rushwa za ngono...
watazame walimu wanavohaha kufaulisha watoto wasiojua kusoma na kuandika
watu tai kubwa maofisini lakini hakuna kinachofanyika,watanzania leo hawapigi kura hadi wapewe kitu kidogo
kwa njia yoyote sisi kama watanzania tujue nchi ni yetu, hata nchi zilizo vurugika ulimwenguni
haikuwa abruptly, but very slowly kama tanzania
we need a person ataeingia madarakani kwa njia tofauti na hizi tulizozizoea
huuu u-chadema, na u-ccm kwa mtazamo wangu si lolote si chochote
ni mtazamo jamani tusitafutane
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,762
Points
1,250
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,762 1,250
Mkuu kwa hapo bado hauja nipata ngoja cdm wenzio sasa hivi wata shuka
 

Forum statistics

Threads 1,285,940
Members 494,834
Posts 30,879,822
Top