Samia Suluhu aipongeza Azam TV kwa kutoikosoa Serikali sana

Umenitoa Gizani

JF-Expert Member
Dec 3, 2016
388
250
Makamo wa rais ameipongeza azam TV kwa kutokuwa na ukosoaji mkubwa kwa serekali na kusapoti shughuli za ki serekali.

Aidha azam TV imekuwa ikiwaalika viongozi wa serekali kutolea ufafanuzi mambo yenye kuhitaji ufafanuzi badala ya kuhukumu
 

fst

JF-Expert Member
Jul 2, 2016
337
250
Serikali kubalini kukosolewa maana hataninyi nibinadamu mnamapungufu yenu.. Lakini kazi zenu ninaanza kuzikubali japo sijalizika mpa majizi yalio iba pesa za esikulo yafilisiwe bila aibu hii sasa itakua selikali yamfano balani afrika..
 

Freyzem

JF-Expert Member
Jun 29, 2013
8,311
2,000
Siku hizi tbc inakosoa serikali?
Mbona haisifiwi maana ni chombo chao, na kwani hawaaliki viongozi na kutolea ufafanuzi baadhi ya mambo?
Lakini angepaswa ashukuru zaidi wale wanaowakosoa maana bila kukosolewa hamna kitu...
[HASHTAG]#Tuwakosoe[/HASHTAG] tu..!
 

Al gator

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
1,030
1,500
:D:D:D:D Hii nchi yetu bana. Yaani inabidi kucheka tu. Kwasasa na mimi nimeamua kuwa Mtazamaji tu. Ngoja nitafute pesa nisije kupunguza siku zangu za kuishi na baraka zangu kwa ujinga ufanywao na serikali ya Mtakatifu John.
 

Dan Zwangendaba

JF-Expert Member
Apr 25, 2014
2,412
2,000
Aljazeera, CNN, BBC, DW zimekuwa maarufu duniani kutokana na weledi wa kuandika na kufuatilia na kukosoa uozo wowote ule uwe wa serikali, upinzani au waasi. Cha msingi ni kuzingatia weledi na facts.

AZAM jiangalieni, kamwe hamtajenga jina lenu kama mtakuwa TBC2; msiingie mtego huo kama mnataka kutawala soko la media na kujitanua kikanda na kimataifa. Ushauri tu.
 

Goldman

JF-Expert Member
Dec 10, 2010
1,823
2,000
Duuh huyu mama kabla ya ile tetes ya kusema aliomba ajiuzuru alikuwa anaenda pouwa sasa kama simuelewi alisema kaokoa milion 40 kisa kapanda atc lkn anapokodi ndege hasemi! Hii ya leo kupongeza mtu asiyekukosoa hii ni maajabu na haya maajabu yanapatikana nchi maskini! Kwa kuwa wenye uelewa ni wachache! Naomba hii awamu hii ipite haraka sijui mmebaki na miaka 3 sijui nane but mmezidi, mnapendwa msifiwe? Yaani kodi zetu mmekuja mmeomba kura kwetu na bado tusiwakosoe!
 

SEGUZO

JF-Expert Member
Sep 30, 2016
280
250
Ajabu! Kitu kinachoitwa kukosolewa, ni msisitizo wa viongozi wote duniani wanao waongoza watu, isipo kuwa manabii walio tumwa na mungu peke yao ndio hawasemi; mnapo niona nakosea mnikosoe nipate kujirekebisha
 

bne

JF-Expert Member
Oct 11, 2016
1,574
2,000
Hii ndio serikali yetu ya muujiza inayosifia vyombo vya habari visivyo kosoa serikali licha ya kwamba inamakosa kibao. wanaogopa kukosolewa kama ukoma, Serikali isiyojiamini, woga, isiyo thubutu,
 

lukindo

JF-Expert Member
Mar 20, 2010
8,481
2,000
Ndg. Tido Mhando, isaidieni serikali kuendeleza 'shughuli' zake au inusuruni fani ya habari inayoangamia!
Pia jitahidi kuhudhuria mazoezi ya viungo kila jumamosi ...sijui baada ya kufanya usafi!
 

Obuma

JF-Expert Member
Dec 28, 2015
2,731
2,000
Naona kauli " Kama unaona huwezi acha nitateua mwingine" imemtia mama wenge nae sasa anacheza ngome ya mkuu!!! Kweli kwa sasa hamna aliebaki kwani aliekuwa amebaki mwenye hafadhali alikuwa yeye peke yake!!!!!!
 

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Jan 21, 2011
4,047
2,000
:D:D:D:D Hii nchi yetu bana. Yaani inabidi kucheka tu. Kwasasa na mimi nimeamua kuwa Mtazamaji tu. Ngoja nitafute pesa nisije kupunguza siku zangu za kuishi na baraka zangu kwa ujinga ufanywao na serikali ya Mtakatifu John.
Nilipanga kununua Azam Dish...kwa heri!
 

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
35,965
2,000
Haya maneno kasema kweli Makamu wa Rais? Basi kumbe hakuna kwenye afadhali.
Sasa serikali sii imeanzia ngazi ya serikali za mitaa mpaka Magogoni, bila ukosoaji wa yale mabovu watajuaje huko juu?
Sifa pekee zitatupeleka wapi?
Kumbe na huyu ndio walewale tuu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom