Samatta alienda nchi sahihi

Faru Kabula

JF-Expert Member
Mar 26, 2009
12,701
2,000
Nchi inaweza ikawa na ligi yenye ushindani mkubwa ulio katika kiwango bora kabisa, lakini timu ya taifa husika ikawa mbovu tu, and vice-versa
 

jd41

JF-Expert Member
Aug 23, 2015
3,758
2,000
...hii nchi inabebwa na ubora wa wachezaji wake wanaocheza ligi za nje,sio hao wanaocheza ligi ya ndani,wao kuwa juu ni kwasababu ya kina de bruyne,hazard,kompany na wengine wa nje.
 

Baba Kiki

JF-Expert Member
May 31, 2012
1,541
2,000
Kabla ya kwenda nje walitokea wapi? Na kutokea kwao kulikuwa kwa bahati mbaya au planned? Kuna mengi ya kujifunza
 

PAGAN

JF-Expert Member
Aug 19, 2014
9,428
2,000
Genk leo wanapiga na Standard de Liege, angalia hapa jinsi walivyopost kwenye Facebook page yao. Samata anawakilisha kwa kweli...


Matchday !!! 51 punten was het doel. Nog zes te gaan. Wij beginnen er vandaag aan !!! [HASHTAG]#krcgenk[/HASHTAG][HASHTAG]#blauwbloed[/HASHTAG][HASHTAG]#dasfrza[/HASHTAG][HASHTAG]#cobw[/HASHTAG]

Matchday!!! 51 points was the goal. Six more to go. We start there today!!! ‪#‎Krcgenk‬‪#‎blauwbloed‬ ‪#‎dasfrza‬ ‪#‎cobw‬

Translated from Dutch

— with Privat Franck Koffi, Samatta Samatta andMbwana Samatta.

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom