samataa noma

samataa noma

Kaseja nae kaharibu utamu wa ushindi, ilibidi wasipate hata bao wale hii yote ni kutokana na kujisahau au misifa!!!
 
Ni kwa sababu ya uzee. Ukiwa mzee umakini unapungua.
mkuu wanasema golikipa kadri umri unavyo zidi ngivyo na yeye anakuwa bora zaidi!!ni kama wine vile,kafanya kazi nzuri sana!!!
 
Faida ya kuuza wachezaji nje ya nchi leo imeonekana. Dogo hana papara akifika golini. Safi sana SAMATTA & ULIMWENGU.
 
Nilipenda Samatta alivyomkalisha chini yule beki 2 wao! !

Ulimwengu ndiye aliyemkalisha chini beki na kutoa pasi kwa Samata aliyefunga goli. Leo Ulimwengu ndiye aliyekuwa chachu ya ushindi wa Stars kwa kutoa pass mbili za magoli na kufunga moja yeye mwenyewe (la kwanza).
 
Achen utan kaseja kajitahd sana kaokoa sana kipind cha kwnza na hata cha pili... Kwangu mie nyota wa game alikta amri kiemba, wengi mtakataa lakin najua impact alofanya
 
Achen utan kaseja kajitahd sana kaokoa sana kipind cha kwnza na hata cha pili... Kwangu mie nyota wa game alikta amri kiemba, wengi mtakataa lakin najua impact alofanya

Wachezaji wote wamejitahidi sana kutekeleza majukumu yao, isipokuwa ngassa alikuwa anamruhusu sana yule beki wa kulia kupanda. Kiemba, Domayo, Yondani, Morris, ULIMWENGU, Samatta, walikuwa vizuri sana.
 
Inatubidi tuongeze kuwapeleka wachezaji wetu kule Congo, naona kule vipaji vinakuzwa vizuri kuliko hata bongo! Si unaona mambo ya Samatta na Ulimwengu?
 
Ulimwengu ndiye aliyemkalisha chini beki na kutoa pasi kwa Samata aliyefunga goli. Leo Ulimwengu ndiye aliyekuwa chachu ya ushindi wa Stars kwa kutoa pass mbili za magoli na kufunga moja yeye mwenyewe (la kwanza).
Tatizo la wabongo wanaangalia tukio la mwisho kabisa. Kiukweli Ulimwengu ndiye anayestahili sifa kwa kupiga pasi za mwisho kali zilizozaa magoli, na yeye kufunga lile la kuongoza.

Mipira ile ukiingalia vizuri vilevile ina mchango mkubwa sana wa chuji. Bila shaka ilikuwa inatokea kwake kabla ya kumfikia Ulimwengu ambaye alikuwa akitoa pasi za mwisho murua ambazo kwa mfungaji makini kama Samata lazima uhesabu goli.

Nina hakika maelewano ya Ulimwengu na Samata huo club kwao yamechangia kwa kiasi kikubwa ushindi ule.

Big up boys.
 
Back
Top Bottom