Samaki wa mapambo wanauzwa bei nafuu


Will i.a.m

Will i.a.m

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
349
Likes
3
Points
0
Will i.a.m

Will i.a.m

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
349 3 0
[h=2][/h]
samaki wa mapambo wanauzwa ofisi ipo banana ukonga pembeni ya jengo jipya la aviation house
kuna aina kama
red
gap
gold
pure red
black more
white gap
sefin more
red sota
na wengine wengi kwa maelezo zaidi piga 0713969650 bei ni nafuu mnoo​
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,299
Likes
237
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,299 237 160
samaki wa mapambo wanauzwa ofisi ipo banana ukonga pembeni ya jengo jipya la aviation house
kuna aina kama
red
gap
gold
pure red
black more
white gap
sefin more
red sota
na wengine wengi kwa maelezo zaidi piga 0713969650 bei ni nafuu mnoo​

Kamanda asante kwa taarifa. Tuwekee dondoo za bei itafaa sana. Napenda aina fulani ya samaki wanaitwa kissers, kitaalamu wanajulikana kama Kissing gouramis, (Helostoma temminckii). Nihabarishe kama nao unao pia
 
Will i.a.m

Will i.a.m

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
349
Likes
3
Points
0
Will i.a.m

Will i.a.m

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
349 3 0
Kamanda asante kwa taarifa. Tuwekee dondoo za bei itafaa sana. Napenda aina fulani ya samaki wanaitwa kissers, kitaalamu wanajulikana kama Kissing gouramis, (Helostoma temminckii). Nihabarishe kama nao unao pia
ni cheki hapo nkwenye namba tufanye biashara nafuga hawa samaki toka 85 nina uzoefu wa aina nyingi lazima wapatikane
 
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2009
Messages
1,384
Likes
344
Points
180
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2009
1,384 344 180
Siku bajeti ikienda mrama wanafaa kwa mboga mkuu??!
 
Will i.a.m

Will i.a.m

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
349
Likes
3
Points
0
Will i.a.m

Will i.a.m

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
349 3 0
Siku bajeti ikienda mrama wanafaa kwa mboga mkuu??!
hahahahahahaah mimi sijui hawa hawaliwi lakini nyoka panya na mbwa kuna watu wanakula ila hawa mimi sijawahi kula kwa hiyo pima mwenyewe
 
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
4,962
Likes
899
Points
280
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
4,962 899 280
Kamanda asante kwa taarifa. Tuwekee dondoo za bei itafaa sana. Napenda aina fulani ya samaki wanaitwa kissers, kitaalamu wanajulikana kama Kissing gouramis, (Helostoma temminckii). Nihabarishe kama nao unao pia
wapooo
 
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
4,962
Likes
899
Points
280
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
4,962 899 280
nicheki 0712505049 ni bei nafuu mno
 
kidonto

kidonto

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2014
Messages
893
Likes
41
Points
45
kidonto

kidonto

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2014
893 41 45
Hii biashara ni deal kubwa ulaya! Sema wanatakiwa wafike wakiwa wazima!
 
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
4,962
Likes
899
Points
280
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
4,962 899 280
Hii biashara ni deal kubwa ulaya! Sema wanatakiwa wafike wakiwa wazima!
wale wa kwenda ulaya ni sichild kutoka maziwa kama tanganyika na nk delicate sana magonjwa kama fangus ysnawatesa kuwapata mpaka uwe na kibali hawa wangu hawasumbui
 

Forum statistics

Threads 1,273,280
Members 490,351
Posts 30,476,446