Samaki sato wameingia

Samaki sato wameingia

Bally B

Senior Member
Joined
Jul 11, 2010
Posts
142
Reaction score
17
NDUGU WANA JF KWA WALE WANAO HITAJI SAMAKI SATO KUTOKA KANDA YA ZIWA MZIGO UMEINGIA LEO,KWA BEI YA JUMLA NA REJA REJA .
BEI YA JUMLA KILO tsh8000/(bei ya jumla tunaanzia kilo kumi )= na REJA REJA NI Tsh8500/= BUTCHER TUNAPATIKANA KINONDONI VIJANA KONA YA MWANANYAMALA.karibu
mawasiliano +255713090420 au +255715564536.
 
wameingia kutoka wapi mbona unauza jumla ghali sana
 
Hivi kwanini waislam wanakula samaki asiye chinjwa(kibudu) hali kadhalika wanakataa kula kitoweo mf kuku aliyechinjwa na mkristo???
 
Hivi kwanini waislam wanakula samaki asiye chinjwa(kibudu) hali kadhalika wanakataa kula kitoweo mf kuku aliyechinjwa na mkristo???

Hahahaaaa mkuu wewe unatafuta balaa watakuja akina khataan na wengine nakwambia utabadilisha ID
Mi simo
 
Hivi kwanini waislam wanakula samaki asiye chinjwa(kibudu) hali kadhalika wanakataa kula kitoweo mf kuku aliyechinjwa na mkristo???

pls hii siyo sehem yake.. Tafuta jukwaa lake ukapost huko
 
Hivi kwanini waislam wanakula samaki asiye chinjwa(kibudu) hali kadhalika wanakataa kula kitoweo mf kuku aliyechinjwa na mkristo???

NITAFTE TUONANE ANA KWA ANA NITAKUPA JIBU ZURI!!!via Heian ShodaN LOADING
 
Back
Top Bottom