persian Member Joined Sep 20, 2013 Posts 15 Reaction score 59 Jan 6, 2019 #1 kwa mahitaji ya samaki kutoka mwanza aina ya sangara na satao kuanzia kilo 100 njoo pm tufanye biashara bei kwa kilo n 7500
kwa mahitaji ya samaki kutoka mwanza aina ya sangara na satao kuanzia kilo 100 njoo pm tufanye biashara bei kwa kilo n 7500
Kingbry New Member Joined Mar 4, 2019 Posts 1 Reaction score 0 Mar 20, 2019 #2 persian said: kwa mahitaji ya samaki kutoka mwanza aina ya sangara na satao kuanzia kilo 100 njoo pm tufanye biashara bei kwa kilo n 7500 Click to expand... Ss mkuu mfano mm niko arusha usafirishaji ,inakuaje na pia unauza mchanganyiko kwa pamoja ndo kilo 100 au each kilo 100.
persian said: kwa mahitaji ya samaki kutoka mwanza aina ya sangara na satao kuanzia kilo 100 njoo pm tufanye biashara bei kwa kilo n 7500 Click to expand... Ss mkuu mfano mm niko arusha usafirishaji ,inakuaje na pia unauza mchanganyiko kwa pamoja ndo kilo 100 au each kilo 100.