min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 61,545
- 178,371
Umejuaje yapo naturally?Wake za watu SIO MKUU, JAMAA YANGU MPAKA Leo hatunae duniani KISA
Mkuu NENDA insta basi umcheki vi
SIO ya kuedit MKUU, HAYA yapo kabisa, naturally
Umejuaje yapo naturally?Wake za watu SIO MKUU, JAMAA YANGU MPAKA Leo hatunae duniani KISA
Mkuu NENDA insta basi umcheki vi
SIO ya kuedit MKUU, HAYA yapo kabisa, naturally
Ukishaona mrembo ana duka, uwezekano mkubwa ni kuwa kuna SPONSA. Ukimfuata Zenji kumbuka kubeba mafuta brooHAMNA YUPO Zanzibar, ana duka la nguo
HAMNA MKUU Iko hivi mara ya kwanza NILIMUOMNA AMANI stadium, SHIDA alikua na wapambe, nikazinda, uvumilivu umenishinda nataka hii Mali jaPO Kuna MUDA inamsifia MWANAMUME wake HAPO NDO NIKASTUKA HUYO man ni mume au mshika dau tupia hio inaweza kuwa sababu alitegemea tumwambia aah huyo demu ni mkali ana makalio balaa
bullshit
Hips za surgery zinaonekanaga huwa zime vimba kama nundu, Yani kama uvumbe ila huyu ni kama mlima kitongaUmejuaje yapo naturally?
Usiwaze hao Wala urojo hawana KITU WANAEZA fanyaUkishaona mrembo ana duka, uwezekano mkubwa ni kuwa kuna SPONSA. Ukimfuata Zenji kumbuka kubeba mafuta broo
inaenda kupoteza muda wako Bure..HAMNA MKUU Iko hivi mara ya kwanza NILIMUOMNA AMANI stadium, SHIDA alikua na wapambe, nikazinda, uvumilivu umenishinda nataka hii Mali jaPO Kuna MUDA inamsifia MWANAMUME wake HAPO NDO NIKASTUKA HUYO man ni mume au mshika dau tu
Dogo unazngua mlima kitonga ndo ni nini?Hips za surgery zinaonekanaga huwa zime vimba kama nundu, Yani kama uvumbe ila huyu ni kama mlima kitonga
OK mtafute umweleze shida yakoHips za surgery zinaonekanaga huwa zime vimba kama nundu, Yani kama uvumbe ila huyu ni kama mlima kitonga
Hapo zenji mi MWENYEJI SANA ndo nilianzia hustling HAPO na ndo nilipatia vimaisha KIDOGO hapoUkishaona mrembo ana duka, uwezekano mkubwa ni kuwa kuna SPONSA. Ukimfuata Zenji kumbuka kubeba mafuta broo
Mkuu kwenye geography Kuna zile mambo za steep slope na gentle slope,Dogo unazngua mlima kitonga ndo ni nini?
Min MEE kumfata SIO KESI SHIDA huwa hawasemi UKWELI unakuja KUSTUKA umepakwa mafuta , unazalilishwa KWA mishe za p DIDY, LAZIMA UPATE data kwanza ndo nieendeOK mtafute umweleze shida yako
ANAPENDA starehe na high life SANA, mara yuko china mara yuko WAPI, Yani tafrani tuinaenda kupoteza muda wako Bure..
Hapana ameshika DINI HANA SHIDA huwa anasoma Quran HAPO nikimpanga VIZURI namuoa hata KWA buku Tano TU ndo Raha ya uislamu, cha kwanza nataka NIJUE KAMA Kesha olewa au BADO, HAPO tu ndo tajua nifanyejeHuyo demu sio saiz yako.
Binafsi simjui, ila kwa muonekano wake, na jinsi anavyojipost/jitangaza kwenye mitandao ya kijamii, profile yake ni kubwa kuliko yako(japo sikujui)
Huyo demu kuna sehemu ameenda wewe utaishia kuzisikia kwenye redio au kuziona kwenye muvi
Hakuna bongo movie MWENYE hiyo shape MKUU, acha TU nikipata hii Mali safi SANA,Shepu nyingine kama mtungi wa maua
Shepu ya hovyo hiyoHakuna bongo movie MWENYE hiyo shape MKUU, acha TU nikipata hii Mali safi SANA,
Hahahaaaa MKUU unaota, amka hii Mali SIO kama HIZO za bara, hii Mali Hadi Quran inasoma utaichapia WAPI kizembeEndelea kula kwa macho watu tunamchakaza kila siku kwa afu3 mbaya zaidi mimi nina viviyuu sasa ukimuoa sijui itakuwaje!
Umeongea takataka 🚮Hahahaaaa MKUU unaota, amka hii Mali SIO kama HIZO za bara, hii Mali Hadi Quran inasoma utaichapia WAPI kizembe