Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saluni ya kiume

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by GABOO, Oct 5, 2011.

  1. GABOO

    GABOO Senior Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu naombeni msaada wa hatua za uanzishwaji,uendeswaji na ununuzi wa vifaa vya saluni ya kiume,nina 1.5mil.nipo Arusha,zingatio. chumba,umeme wa tanesco,maji nnavyo.
     
Loading...