Uchaguzi 2020 Salma Kikwete, Mama wa Taifa mstaafu kazini

jingalao

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
34,024
2,000
IMG_20200920_202857.jpg

Ni Salma Kikwete akiwa jimboni Mchinga akizisaka kura kwa udi na uvumba. Hapo anachanja mbuga mlimani -Maweni Mputwa
Pongezi nyingi kwake.

Mama anaenda "kutema chechee-Kwa sauti ya JK.

CCM INA HAZINA YA WANACHAMA
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
17,569
2,000
Aiseee !!

Lazima kuna shida mahali, lazima asee, hii sio hali ya kawaida mweeh!
Hakuna shida Wala nini sema kiki tu.. mama anatafuta yakwake pia ili aiandike historia yake.. anajua kuitumia nafasi yule mzee wa Msoga demokratik sana ndio maana unaona vitu kama hivi..
 

VAPS

JF-Expert Member
Jul 10, 2012
5,117
2,000
Angekuwa mama bora zaidi na sauti kubwa angekomaa na NGO yake kusupport Watanzania.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom