Salimu Kikeke akipaka Poda.


mandella

mandella

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
2,866
Likes
2,202
Points
280
mandella

mandella

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2011
2,866 2,202 280
Uislaam unasemaje juu ya hili.
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,192
Likes
9,200
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,192 9,200 280
Labda anataka kuingia studio kubroadcast live. Uislamu na poda wapi na wapi?
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,845
Likes
19,412
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,845 19,412 280
Uislaam unasemaje juu ya hili.
Uislamu hata internet ahuruhusu ni haram.

Mambo ya msondo mwachie Gurumo, angalia Aljazeera English chanel kama kuna mtangazaji wa kike amefunika nywele zake.

Si vyema kujionesha kiwango cha ujinga wako kwenye public.
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,843
Likes
9,339
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,843 9,339 280
Mambo ya kujipodoa ni Sunna.
 
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
4,464
Likes
5,748
Points
280
Age
28
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
4,464 5,748 280
huoni hapo anajiandaa kuingia studio..udini tuu
 
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
6,716
Likes
8,864
Points
280
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
6,716 8,864 280
Swali lako ni lipi?
Uislamu unasemaje kuhusu mwanaume kupaka poda?..AU
Uislamu unasemaje kuhusu matumizi ya poda?.
 
Diplomatic Imunnity

Diplomatic Imunnity

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,252
Likes
224
Points
160
Diplomatic Imunnity

Diplomatic Imunnity

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,252 224 160
Kipya kipyaa
 
yello masai

yello masai

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
2,076
Likes
1,492
Points
280
Age
48
yello masai

yello masai

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
2,076 1,492 280
Unafatilia sana mambo ya watu
 
majoto

majoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,686
Likes
1,956
Points
280
majoto

majoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,686 1,956 280
hata wanja ni sunna. wanaume anzeni kupaka
 
Snitch2020

Snitch2020

Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
77
Likes
91
Points
25
Snitch2020

Snitch2020

Member
Joined Aug 24, 2017
77 91 25
Msipende kuleta udini katika kila kitu. Na nina hakika alieleta thread hii sio muislam kwasababu muislam hawez kuuliza upuuzi kama huu
 
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
6,430
Likes
2,222
Points
280
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
6,430 2,222 280
Uislaam unasemaje juu ya hili.

Ohoooooo, wanaanzaga hiv hivi hawa.....mara poda, lipstick, kisha atatoka hapo kwenda kusikiliza taarab na bongo fleva, mwisho wa siku tutasikia kaolewa na njemba la kizungu.
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
7,633
Likes
16,879
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
7,633 16,879 280
Uislaam unasemaje juu ya hili.
Uislam na kazi wapi na wapi??

Huyo ni Mtangazaji wa Television kubwa, lazima awe na appearance inayokubalika Kimataifa..

Jaribu kusitiri kidogo ujinga wako mleta mada.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,406
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,406 280
Ulikuwa unampaka wewe?
Mbona unajishushia hadhi Dada, mi nilikiwepo vipi kipindi cha Mtume?, au unaona ajabu?, vitu vitatu alikiwa akivipenda sana, Uturi, Wanja na hinna kwenye Ndevu
 
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
5,461
Likes
5,864
Points
280
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
5,461 5,864 280
HATA MTUME MUHAMAD ALIKUWA ANAJIPODOA SEMBUSE KIKEKE?
 

Forum statistics

Threads 1,237,658
Members 475,675
Posts 29,296,317