Sales Representative


H

haki8

Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
26
Likes
34
Points
15
Age
30
H

haki8

Member
Joined Jun 7, 2016
26 34 15
Jaman wana jamvi nimepata dili la kusambaza bidhaa za afya but nimeambiwa nitakuwa nalipwa kwa commission kulingana na mauzo yangu..ushauli kwa mfan Upt katton ni laki mbili ambayo mm napata %10 kwa kila catton je iko poa wadau but hupewi usafili ni wewe sasa kutafuta masoko
 
M

mundu mkongw

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2015
Messages
201
Likes
78
Points
45
M

mundu mkongw

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2015
201 78 45
iko pouwa sana mkuu
 
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
2,335
Likes
2,543
Points
280
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
2,335 2,543 280
Kuwa makini na huyo distributor
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,830
Likes
2,318
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,830 2,318 280
bidhaa za afya ni zipi?? but hao wanazingua, mm niliwah kufanya kazi kama hyo ya sales rep( kampuni Fulani hivii) ,nilikuwa napewa mshahara, + commission na usafiri ilikuwa ni pikipiki napewa na kampuni !! hao wangetaka ufanye kwa ufanisi , wangekulipa mshahara pamoja na hyo commission, bila hvyo kuna miezi biashara itadorora na commission utayopata itakuwa ndogo ndipo hapo utaona kazi unayofanya haina mantiki, hali itayopelekea kukosa amani na kazi yako mwisho kabisa utawaza ku-resign!!
hao waajiri waache ubabaishaji, kwa sababu naamini kabisa walivyokuajiri walikuwa wanajua kabisa uwezo wako na hata hvyo si watakuweka probation.
but kama huna alternative ifanye na upige kazi kwelikweli!!
hayo ndio maoni yangu
 
H

haki8

Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
26
Likes
34
Points
15
Age
30
H

haki8

Member
Joined Jun 7, 2016
26 34 15
Thanks mkuuu hata but wanavyo nambia usafili ni juu yangu for starting so natafuta Masoko na kuchukua order kutoka kwao but kuna product kama tatu kuu za kuwasambazia na kila product ni asilimia 10%
 
H

haki8

Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
26
Likes
34
Points
15
Age
30
H

haki8

Member
Joined Jun 7, 2016
26 34 15
Najiuliza je nikiwasambazia catton 30 kwa mwezi wahata nisumbua ktk malipo yangu??nawaza sana
 

Forum statistics

Threads 1,236,597
Members 475,219
Posts 29,263,496