Salamu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by LordRex, Feb 3, 2012.

  1. L

    LordRex Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halo wana JF hivi salamu yetu tanzania ya "shikamoo" ina maanisha nini. Mana mfano kiingereza kuna "good morning" ambayo ni wishes. Naomba clarification.
     
  2. n

    ngwesa Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! mi naona ni km neno halina maana inayoeleweka au tuulize basata.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    salamu sana
    ama baada ya salamu mimi muzima hofu na masha ni kwako wewe usiyeelewa shikamo ni nini.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Hata ukilibadilisha bado halitaacha kitumika
     
Loading...