Salamu kwa lugha ya Kimasai


B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,280
Likes
370
Points
180
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,280 370 180
kwa kikwetu....kipare habari tunasema. tha mithii[za siku] wa shithiaje[umelala je].ningependa kujua ki masai habari ya asubui....habari ya mchana na jioni mnasemaje.
 
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
1,356
Likes
17
Points
0
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
1,356 17 0
Eroo Suphai.....Ephaaaa hii ni kwa wanaume.Yeyoo takwenya.....ikwoooo hii ni kwa wamamama.Wengine wataendelea
 
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
672
Likes
519
Points
180
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
672 519 180
Eroo Suvai...
Yeyoo takwenya
 

Forum statistics

Threads 1,262,034
Members 485,449
Posts 30,112,086