Salama jabiri. Amefunika kwa hili

Salama jabiri. Amefunika kwa hili

lamaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2018
Posts
1,014
Reaction score
2,699
Picha yajieleza:View attachment 1750600


FB_IMG_1618270906604.jpg
 
Hii picha imenifanya ni prove yale yaliokuwa yanasemwa... anyway ni maisha yake aliyoamua kuchagua.. tusi judge Sana.[emoji119][emoji119]
 
Hii picha imenifanya ni prove yale yaliokuwa yanasemwa... anyway ni maisha yake aliyoamua kuchagua.. tusi judge Sana.[emoji119][emoji119]
Kwamba ni lesbian[emoji1646]
 
Back
Top Bottom