Doto Dotto JF-Expert Member Joined Aug 3, 2015 Posts 4,046 Reaction score 3,049 Apr 3, 2016 #141 Sky Eclat said: Hayo sina uhakika nayo lakini ninauhakika na vidada vinavyoishi Europe vinababaikia kuolewa na celebrity Ben. Mara ya mwisho alikua mdigo wa London. Click to expand... Analiwa sana tigo ila analiwa sana na waarabu wa dubai tht's why safari za huko haziishagi
Sky Eclat said: Hayo sina uhakika nayo lakini ninauhakika na vidada vinavyoishi Europe vinababaikia kuolewa na celebrity Ben. Mara ya mwisho alikua mdigo wa London. Click to expand... Analiwa sana tigo ila analiwa sana na waarabu wa dubai tht's why safari za huko haziishagi
Sky Eclat JF-Expert Member Joined Oct 17, 2012 Posts 58,639 Reaction score 220,421 Apr 3, 2016 #142 Doto Dotto said: Analiwa sana tigo ila analiwa sana na waarabu wa dubai tht's why safari za huko haziishagi Click to expand... Basi anajua sana kufanya ujasirimali na sehemu zake nyeti kwani akitoka Dubai anatumia ile nyingine Europe.
Doto Dotto said: Analiwa sana tigo ila analiwa sana na waarabu wa dubai tht's why safari za huko haziishagi Click to expand... Basi anajua sana kufanya ujasirimali na sehemu zake nyeti kwani akitoka Dubai anatumia ile nyingine Europe.
Nifah Platinum Member Joined Feb 12, 2014 Posts 34,418 Reaction score 82,398 Apr 3, 2016 #143 Mtanzania Mkenya said: Kuna tetesi kuwa huyo John wa Mkasi ananuka sana mdomo. Click to expand... Hahahahahaaa aisee hili lijamaa nalichukia hata sijui kwanini. Kusikia hivi tu nimehisi kichefuchefu!
Mtanzania Mkenya said: Kuna tetesi kuwa huyo John wa Mkasi ananuka sana mdomo. Click to expand... Hahahahahaaa aisee hili lijamaa nalichukia hata sijui kwanini. Kusikia hivi tu nimehisi kichefuchefu!
bushland JF-Expert Member Joined Mar 6, 2015 Posts 7,015 Reaction score 4,998 Apr 3, 2016 #144 Nifah said: Hahahahahaaa aisee hili lijamaa nalichukia hata sijui kwanini. Kusikia hivi tu nimehisi kichefuchefu! Click to expand... Auwiiiiiiiiie yeuwiiiiiiiiii, yeuwiiiiuiiiiiiuuuuuyyu, tena anaonekana yule Ni mwizi mkubwa
Nifah said: Hahahahahaaa aisee hili lijamaa nalichukia hata sijui kwanini. Kusikia hivi tu nimehisi kichefuchefu! Click to expand... Auwiiiiiiiiie yeuwiiiiiiiiii, yeuwiiiiuiiiiiiuuuuuyyu, tena anaonekana yule Ni mwizi mkubwa
Nifah Platinum Member Joined Feb 12, 2014 Posts 34,418 Reaction score 82,398 Apr 3, 2016 #145 bushland said: Auwiiiiiiiiie yeuwiiiiiiiiii, yeuwiiiiuiiiiiiuuuuuyyu, tena anaonekana yule Ni mwizi mkubwa Click to expand... Hahahahaa Huyu jamaa sijui kazi yake pale ni nini. Bora Mubah kidogo.
bushland said: Auwiiiiiiiiie yeuwiiiiiiiiii, yeuwiiiiuiiiiiiuuuuuyyu, tena anaonekana yule Ni mwizi mkubwa Click to expand... Hahahahaa Huyu jamaa sijui kazi yake pale ni nini. Bora Mubah kidogo.
bushland JF-Expert Member Joined Mar 6, 2015 Posts 7,015 Reaction score 4,998 Apr 3, 2016 #146 Nifah said: Hahahahaa Huyu jamaa sijui kazi yake pale ni nini. Bora Mubah kidogo. Click to expand... Wale Ni vibaka wote, tena siwapendi kabisa,
Nifah said: Hahahahaa Huyu jamaa sijui kazi yake pale ni nini. Bora Mubah kidogo. Click to expand... Wale Ni vibaka wote, tena siwapendi kabisa,
Jaji Mfawidhi JF-Expert Member Joined Feb 20, 2016 Posts 17,305 Reaction score 26,814 Apr 3, 2016 #147 Dada zako washaolewa wote
Jaji Mfawidhi JF-Expert Member Joined Feb 20, 2016 Posts 17,305 Reaction score 26,814 Apr 3, 2016 #148 Dar umeingia ugonjwa unaitwa "kibamia"wanawake wanakimbilia uchagani kwenye mitarimbo
W wiser1 JF-Expert Member Joined Aug 6, 2015 Posts 2,606 Reaction score 3,981 Apr 3, 2016 #149 jaji mfawidhi said: Dar umeingia ugonjwa unaitwa "kibamia"wanawake wanakimbilia uchagani kwenye mitarimbo Click to expand... nan kakuambia uchagani kunamitalimbo? waulize kina chaggaz watakuambia! vibamia vimejaaa sijawah ona! mitalimbo yakuhesabu
jaji mfawidhi said: Dar umeingia ugonjwa unaitwa "kibamia"wanawake wanakimbilia uchagani kwenye mitarimbo Click to expand... nan kakuambia uchagani kunamitalimbo? waulize kina chaggaz watakuambia! vibamia vimejaaa sijawah ona! mitalimbo yakuhesabu