Salam za kwa-resma ziende kwa....

Salam za kwa-resma ziende kwa....

Asante mdogo wangu mpendwa.

Ujumbe: Ikamilishe Kwaresma yako kwa matendo yaliyo mema, mrudie Mungu kwa dhati maana binadamu tumeumbiwa kusahau.
Pasaka iwe njema kwetu sote panapo majaaliwa yake Mungu wetu aliye mwema [emoji1488]


Sent from my iPhone using JamiiForums
Oooh thanks so much my sister always najivunikua na dada bora Mungu akubariki sanaa


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jamani ndio.wiki ya lala salama hii..wakumbuke hapa

Wa sangara
 
Back
Top Bottom