figganigga Platinum Member Joined Oct 17, 2010 Posts 27,910 Reaction score 63,591 Jan 10, 2012 #1 http://1.bp.blogspot.com/_a_xKoIDsA80/TNr6TdyHNnI/AAAAAAAAIj0/353i3RdtyBg/s1600/DSC_0217.JPG Samuel Sitta, akisalimiana na Mbunge wa Kawe, Halima Mdee. mia
http://1.bp.blogspot.com/_a_xKoIDsA80/TNr6TdyHNnI/AAAAAAAAIj0/353i3RdtyBg/s1600/DSC_0217.JPG Samuel Sitta, akisalimiana na Mbunge wa Kawe, Halima Mdee. mia
PakaJimmy JF-Expert Member Joined Apr 29, 2009 Posts 16,202 Reaction score 8,787 Jan 10, 2012 #2 Hii ya zamani sana, tokea bunge linazinduliwa!
F fukunyungu JF-Expert Member Joined May 16, 2011 Posts 717 Reaction score 195 Jan 10, 2012 #3 mbona wamesogeleana sana?
figganigga Platinum Member Joined Oct 17, 2010 Posts 27,910 Reaction score 63,591 Jan 10, 2012 Thread starter #4 PakaJimmy said: Hii ya zamani sana, tokea bunge linazinduliwa! Click to expand... kwani mkuu nimekwambia hii picha ni ya leo? mi nilicho zungumzia hapa ni umuhimu wa salaam. Mia
PakaJimmy said: Hii ya zamani sana, tokea bunge linazinduliwa! Click to expand... kwani mkuu nimekwambia hii picha ni ya leo? mi nilicho zungumzia hapa ni umuhimu wa salaam. Mia
dazipozi JF-Expert Member Joined Nov 5, 2011 Posts 1,137 Reaction score 106 Jan 10, 2012 #5 Una2jazia form.Mia
driller JF-Expert Member Joined Aug 25, 2011 Posts 1,116 Reaction score 246 Jan 10, 2012 #6 dazipozi said: Una2jazia form.Mia Click to expand... msamehe mzeeiya bwana... hua mia anakuaga vitu vya ukweli si unakumbuka kitu cha mafuriko jamaa alivyo jitahidi...?
dazipozi said: Una2jazia form.Mia Click to expand... msamehe mzeeiya bwana... hua mia anakuaga vitu vya ukweli si unakumbuka kitu cha mafuriko jamaa alivyo jitahidi...?