Popote ulipo, mdogo wako D the great nakukumbuka.
Ulinifundisha mengi, ikiwemo jinsi ya kutongoza, kuzungumza na mwanamke na hata jinsi ya kumkumbatia msichana.
Nashukuru sijasahau darasa lako mjarabu, ambalo topic zote hapo juu ulizifundisha kwa practical, hukupenda maneno mengi ila uliamini sana katika vitendo.
Nisichoweza kusahau ile siku uliponifundisha kulamba naniii....,darasa lile limekua la msaada mkubwa sana , mpaka leo nimepewa jina jipya " wananiita mtaalamu"
Heshima kwako mwalimu, popote ulipo pokea salamu zangu.
Ulinifundisha mengi, ikiwemo jinsi ya kutongoza, kuzungumza na mwanamke na hata jinsi ya kumkumbatia msichana.
Nashukuru sijasahau darasa lako mjarabu, ambalo topic zote hapo juu ulizifundisha kwa practical, hukupenda maneno mengi ila uliamini sana katika vitendo.
Nisichoweza kusahau ile siku uliponifundisha kulamba naniii....,darasa lile limekua la msaada mkubwa sana , mpaka leo nimepewa jina jipya " wananiita mtaalamu"
Heshima kwako mwalimu, popote ulipo pokea salamu zangu.