Salaam kutoka Gerezani Dodoma: BAVICHA yatangaza ushindi


M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
HATIMAE "BAVICHA" WAMEFANIKIWA KWA HATUA YA KWANZA.

Nikiwa huku mafichoni kusiko julikana na viongozi wenzangu wakiwa gerezani kwa kosa lakuipigania haki na demokrasia huru ya nchi hii nimepata faraja kubwa kuona kwa hatua za awali Polisi na Serikali wamenyanyua mikono na kuruhusu mikutano ya ndani.

Ni jambo jema kwetu kwakuwa tulijitoa kwa hali na mali kuhakikisha tunafanikiwa kwa kile tunacho kiamini kwa maslahi ya chama chetu na Baraza letu.

Viongozi wenu tupo salama huku tulipo,na hatuna hofu kwakuwa tumejitoa kulipigania taifa letu dhidi ya mfumo kandamizi wa Demokrasia na utawala bora.

M/kiti na Katibu mkuu wanawasalimia sana,na wameomba msirudi nyuma kupaza sauti zenu kuililia demokrasia inayonyongwa na watawala kila kukicha.

M/kiti BAVICHA Taifa, George Tito wao wamehamishiwa gereza la Chamwino na Katibu mkuu amebaki Dodoma mjini,tunafikiri kesho lazima itakuwa ni Mahakamani hivyo nawaomba Viongozi na wanachama wote mfike Mahakamani kwaajili ya kuwapa moyo viongozi wetu.

Imetolewa July 10

Edward Simbeye
Katibu Mwenezi BAVICHA Taifa
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Lowasa: CHADEMA sasa kimegraduate kutoka uanaharakati na kuwa chama cha siasa
 
lane

lane

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
894
Likes
82
Points
45
lane

lane

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2013
894 82 45
HATIMAE "BAVICHA" WAMEFANIKIWA KWA HATUA YA KWANZA.

Nikiwa huku mafichoni kusiko julikana na viongozi wenzangu wakiwa gerezani kwa kosa lakuipigania haki na demokrasia huru ya nchi hii nimepata faraja kubwa kuona kwa hatua za awali Polisi na Serikali wamenyanyua mikono na kuruhusu mikutano ya ndani.

Ni jambo jema kwetu kwakuwa tulijitoa kwa hali na mali kuhakikisha tunafanikiwa kwa kile tunacho kiamini kwa maslahi ya chama chetu na Baraza letu.

Viongozi wenu tupo salama huku tulipo,na hatuna hofu kwakuwa tumejitoa kulipigania taifa letu dhidi ya mfumo kandamizi wa Demokrasia na utawala bora.

M/kiti na Katibu mkuu wanawasalimia sana,na wameomba msirudi nyuma kupaza sauti zenu kuililia demokrasia inayonyongwa na watawala kila kukicha.

M/kiti BAVICHA Taifa, George Tito wao wamehamishiwa gereza la Chamwino na Katibu mkuu amebaki Dodoma mjini,tunafikiri kesho lazima itakuwa ni Mahakamani hivyo nawaomba Viongozi na wanachama wote mfike Mahakamani kwaajili ya kuwapa moyo viongozi wetu.

Imetolewa July 10

Edward Simbeye
Katibu Mwenezi BAVICHA Taifa
Safi sana

#BAVICHA wamefanya kazi nzuri sana; huu ni ushindi mkubwa sana wa kupambana kwa ajili ya demokrasia
 
C

crocodile

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,703
Likes
1,083
Points
280
C

crocodile

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,703 1,083 280
Hawa bado hawaja-graduate?
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,850
Likes
17,598
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,850 17,598 280
Ni lini polisi ilikataza mikutano hiyo ya ndani ya kisiasa?

Yaani mlijitengenezea sanamu ya polisi halafu mkaanza kupambana nayo halafu mnataka mjisifu??

Aliyepotosha tangazo la polisi na Magufuli ni ninyi wenyewe...jana limefafanuliwa mnakuja kujidai washindi haha ha kweli hii ndio bavicha uchwara ....Tarehe 23 mngevunjika miguu haswa....sasa wapeni nauli wale waliojiandikisha kuja kusaidiana na polisi warudi makwao ...halafu sijui makamanda mtamsikiliza nani kati ya lowassa au Mbowe katika aina ya siasa mnazotaka kuzifanya.
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,757
Likes
878
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,757 878 280
Lowassa amekataza harakati na vitendo vya kuizuia serikali isifanye mambo yake.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Ni lini polisi ilikataza mikutano hiyo ya ndani ya kisiasa?

Yaani mlijitengenezea sanamu ya polisi halafu mkaanza kupambana nayo halafu mnataka mjisifu??

Aliyepotosha tangazo la polisi na Magufuli ni ninyi wenyewe...jana limefafanuliwa mnakuja kujidai washindi haha ha kweli hii ndio bavicha uchwara ....Tarehe 23 mngevunjika miguu haswa....sasa wapeni nauli wale waliojiandikisha kuja kusaidiana na polisi warudi makwao ...halafu sijui makamanda mtamsikiliza nani kati ya lowassa au Mbowe katika aina ya siasa mnazotaka kuzifanya.

Una safari ndefu Sana kujitambua!
Mahafali ya Chaso Dodoma
Mahafali ya Chaso Moshi
Mkutano WA ACT ubungo

Jaribu kujiuliza upya labda itaelewa
 

Forum statistics

Threads 1,235,164
Members 474,353
Posts 29,213,561