nosspass JF-Expert Member Joined Mar 7, 2013 Posts 5,859 Reaction score 4,873 Mar 7, 2013 #1 Bandugu wa JF, nimekuwa mfuatiliaji sana wa hii kitu,,, nimeona naweza kuwa nami mwana jamii,,, naomba tujenge sote Tanzania yetu...... Amen.
Bandugu wa JF, nimekuwa mfuatiliaji sana wa hii kitu,,, nimeona naweza kuwa nami mwana jamii,,, naomba tujenge sote Tanzania yetu...... Amen.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,326 Reaction score 111,545 Mar 8, 2013 #2 Karibu sana JF...
O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,533 Reaction score 30,085 Mar 8, 2013 #3 Wakaribishwa..
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,419 Reaction score 3,050 Mar 8, 2013 #4 Karibu JF.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,961 Reaction score 13,938 Mar 8, 2013 #5 Karibu sana JF mkuu.
Craig JF-Expert Member Joined Feb 9, 2013 Posts 1,676 Reaction score 3,143 Mar 8, 2013 #6 Karibu sana ndani ya JF.
S Sangomwile JF-Expert Member Joined Aug 17, 2012 Posts 3,227 Reaction score 1,105 Mar 8, 2013 #7 Unakaribishwa.
M Mystic Senior Member Joined Feb 4, 2013 Posts 150 Reaction score 37 Mar 10, 2013 #9 Karibu aisee!, binafsi nilikuwa nikipitia ktk jamvi hili mara kwa mara. Haatimaye nikaamua kujiunga.
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Mar 10, 2013 #10 Pita ndani.