SAKATA LA RAIS WA FIFA,C.RONADO na REAL MADRID.

SAKATA LA RAIS WA FIFA,C.RONADO na REAL MADRID.

kwa hiyo messi alikuwa anauchukua mpira kwa kipa .anatambaa nao mpaka goli la wapinzani kwa magoli yote 35.we ruka ruka ila fifa kuna shida.jambo lenye haki halinaga mushkeli mkuu.blatter kanya

duuuuh!! u quoted me wrong, blatter kweli kakosea kusema public, na ndo maana nikasema hiyo tuzo haipewi tim nzima, anapewa mtu mmoja ambaye ni zaidi ya wenzake.. kila mtu anamtegemea mwenzake uwanjani lakini kuna watu muhimu kweye timu, cr7 kwa madrid, messi kwa barca, rooney kwa man u , ibrah kwa psg n.k.... mind you messi asipocheza barca nakuwa kama aseno, kufunga ni issue, kwa hiyo mbali na timu nzima kutegemeana lakini lazima kuna mtu atakuwa tofauti..
 
Sionagi jipya mi kwa messi kiukwel, hana vitu adim zaidi ya kukimbia na mpira kwenda nao golini huku refa akimkimbilia kwa nyuma asiguswe

haya we unaona jipya kwa nani ambaye ni zaidi ya messi kwa sasa hivi... thats modern football, ndo ubora wa mchezaji sa hvi, messi makes the best movie always...
 
Hiyo personal outstanding achievement aliipata wapi kama sio timu ya taifa au kwenye klabu?
2010 Sneider alibeba makombe matatu na aliisaidia Holland kufika WC na alikuwa among top scorer,
Hebu tuambie hiyo Personal outstanding ya Messi ilikuwa nini?

mkuu nimezieleza vizuri hapa,, ( top scorer in Europe's premier club competition , uefa hapa mnakumbuka kilichowakuta asenane,La Liga Player of the Year, Messi alikuwa club's and whole-league top goalscorer, netting 34 goals in 35 appearances. European Golden Shoe award for top continental striker n.k.) zingine ntakuwekea baadae...
 
Inamaana magoli 35 alijipasia mwenyewe na kufunga.? Ama huelewi assist maana yake ni nini.? Ama hujaelewa nimeandika kitu gani katika post yangu.

Sawa Messi ni mchezaji mzuri, ila kwa haya yananayotokea ni wazi kuwa kuna namna katikati. Kama wewe unasema ni complete player na ni exceptional, mbona Argentina hakuna kitu cha maana alichokifanya kama ana uwezo wa kucheza peke yake uwanjani..?

Weka unazi na upenzi pembeni zungumzia facts.


messi anaweza asiwe ki hiiivyo kama mnavyotaka, lakini je nani kamzidi? hiyo ndo issue,.... unataka kujua alichokifanya argentina??? angalia statistics za mwaka huu za ku qualify kwenda brazil utanielewa, nahisi watu hamuangalii mpira isee.... sasa hivi ana magoli 8, moja nyuma ya top score ambaye ni higuain , messi bado anaongoza kwa assist barani kwao na amecheza mechi chache kuliko wenzake...
 
mkuu nimezieleza vizuri hapa,, ( top scorer in Europe's premier club competition , uefa hapa mnakumbuka kilichowakuta asenane,La Liga Player of the Year, Messi alikuwa club's and whole-league top goalscorer, netting 34 goals in 35 appearances. European Golden Shoe award for top continental striker n.k.) zingine ntakuwekea baadae...

Hii tuzo haitolewi kwa kufunga magoli tú,kwa kigezo hicho Raul,Henry wangechukua tuzo sana.Canavaro,Zidane,Kaka hawakuwa wanafunga sana magoli but walichukua hiyo tuzo

Kuwafunga Arsenal hata Rooney,Benteke wanawafunga
 
Hii tuzo haitolewi kwa kufunga magoli tú,kwa kigezo hicho Raul,Henry wangechukua tuzo sana.Canavaro,Zidane,Kaka hawakuwa wanafunga sana magoli but walichukua hiyo tuzo

Kuwafunga Arsenal hata Rooney,Benteke wanawafunga

hivi jamaa kuna mwaka henry na roul washawahi kuwa hata na magoli 50? na bado wakakwa na assist za kutosha. personally nilikuwa naona kama van nest ndo bonge la striker kipindi hicho, nilikuwa namuamini kupitiliza lakini alipokuja messi nikapata akili kuwa wale hawakuwa chochote, na hiki ndo kinaitwa record breaking.. ndo maana kina zizzou na kanavaro walichukua kipindi cha kina henry kwa sababu washambuliaji wa kipindi hicho hawakuwa hivi kama alivyo messi... hivi unaweza kunambia mpaka msimu unaisha mtu kama van nesterlooy alikuwa na assist na jumla ya magoli mangapi? hapa ndo utaona tofauti...
 
Sionagi jipya mi kwa messi kiukwel, hana vitu adim zaidi ya kukimbia na mpira kwenda nao golini huku refa akimkimbilia kwa nyuma asiguswe

Vipi ufungaji wake wa mabao?
 
duuuuh!! u quoted me wrong, blatter kweli kakosea kusema public, na ndo maana nikasema hiyo tuzo haipewi tim nzima, anapewa mtu mmoja ambaye ni zaidi ya wenzake.. kila mtu anamtegemea mwenzake uwanjani lakini kuna watu muhimu kweye timu, cr7 kwa madrid, messi kwa barca, rooney kwa man u , ibrah kwa psg n.k.... mind you messi asipocheza barca nakuwa kama aseno, kufunga ni issue, kwa hiyo mbali na timu nzima kutegemeana lakini lazima kuna mtu atakuwa tofauti..

Ungeongezea na kwamba, Hakuna Striker au Forward yoyote ambaye atakuja kuwika kama Ronaldo atabaki Madrid na kucheza Winga. Nafasi nyingi wanamwangalia Ronaldo afunge kuliko mtu yoyote yule pale Madrid wakati Barcelona Messi ni Forward, ye ndo kapewa majukumu yote ya ufungaji.
 
Hii tuzo haitolewi kwa kufunga magoli tú,kwa kigezo hicho Raul,Henry wangechukua tuzo sana.Canavaro,Zidane,Kaka hawakuwa wanafunga sana magoli but walichukua hiyo tuzo

Kuwafunga Arsenal hata Rooney,Benteke wanawafunga

Messi Kavunja Rekod ya Mjerumani Gerld na kuweka Historia yake ya Magoli 91.
 
Hii tuzo haitolewi kwa kufunga magoli tú,kwa kigezo hicho Raul,Henry wangechukua tuzo sana.Canavaro,Zidane,Kaka hawakuwa wanafunga sana magoli but walichukua hiyo tuzo

Kuwafunga Arsenal hata Rooney,Benteke wanawafunga


lets be vivid kijana, Raul na Henry walikuwa wafungaji wazuri tu, lakini walifunga magoli mangapi? isije ikawa mtu ana magoli 18 au 25 kwenye ligi na hana assist na pasi za kueleweka ukataka apewe, huyu messi huyu wa magoli 50 la liga pia mwaka jana analifikisha hadi magoli 46 na assist 12,, ukijua hao watu walikuwa wanafunga magoli mangapi na assist na pasi ngapi utaona u-exceptionality wa messi... messi ni goal scoring machine huwezi kumlinganisha na hao watu mzee, roul, henry, van nest, van p, ni second class kwa messi isee,,,, anayemkimbiza kwa karibu ni cr7 ambaye hata assist hana na ndo maana amekuwa akiwa wa pili au watatu kwenye ballon d'or
 
hivi jamaa kuna mwaka henry na roul washawahi kuwa hata na magoli 50? na bado wakakwa na assist za kutosha. personally nilikuwa naona kama van nest ndo bonge la striker kipindi hicho, nilikuwa namuamini kupitiliza lakini alipokuja messi nikapata akili kuwa wale hawakuwa chochote, na hiki ndo kinaitwa record breaking.. ndo maana kina zizzou na kanavaro walichukua kipindi cha kina henry kwa sababu washambuliaji wa kipindi hicho hawakuwa hivi kama alivyo messi... hivi unaweza kunambia mpaka msimu unaisha mtu kama van nesterlooy alikuwa na assist na jumla ya magoli mangapi? hapa ndo utaona tofauti...

Mbona unajichanganya kwa hiyo ili uwe mchezaji bora wa FIFA ni lazima ufunge magoli 50 na kutoa assist?
Mchezaji bora huangaliwa ametoa mchango gani kuisaidia timu yake kutwaa kombe,ndio maana umeona msimu huu Bayern wametoa Wachezaji 6 kwenye hiyo list kumbuka mwaka huu hakukuwa na International tournament ukiacha kombe la mabara.

Messi ameshinda hiyo tuzo mara nne but why watu hawalalamiki miaka hiyo mingine but wanalalamika 2010?
 
Mbona unajichanganya kwa hiyo ili uwe mchezaji bora wa FIFA ni lazima ufunge magoli 50 na kutoa assist?
Mchezaji bora huangaliwa ametoa mchango gani kuisaidia timu yake kutwaa kombe,ndio maana umeona msimu huu Bayern wametoa Wachezaji 6 kwenye hiyo list kumbuka mwaka huu hakukuwa na International tournament ukiacha kombe la mabara.

Messi ameshinda hiyo tuzo mara nne but why watu hawalalamiki miaka hiyo mingine but wanalalamika 2010?

naona hunielewi, nilikuwa nakuonesha kwa nini hao kina henry na van nest na roul ni hamna kitu mbele ya messi,,i ment kufanya vitu tofauti ndo vinampa mtu hichi kizawadi, including kufunga magoli na kubeba makombe... bayern wana wachezaji 6 sawa, ungenipa mimi nichague kwa bayern ningemchagua manuel nuer, mwaka huu club level ndo zitadetermine, messi, na ribery lazima wawepo kwa kuwabeba club zao msimu huu, ronaldo kwa personal achievement...
 
Ungeongezea na kwamba, Hakuna Striker au Forward yoyote ambaye atakuja kuwika kama Ronaldo atabaki Madrid na kucheza Winga. Nafasi nyingi wanamwangalia Ronaldo afunge kuliko mtu yoyote yule pale Madrid wakati Barcelona Messi ni Forward, ye ndo kapewa majukumu yote ya ufungaji.

Sawa mshabiki wa Real Madrid,
The same applied to Barca Zlatan,Villa wameshindwa kutamba mbele ya Messi
 
Sawa mshabiki wa Real Madrid,
The same applied to Barca Zlatan,Villa wameshindwa kutamba mbele ya Messi

Villa alikuwa ni Winga ya kushoto, Zlatan hawezi tiki taka.
 
naona hunielewi, nilikuwa nakuonesha kwa nini hao kina henry na van nest na roul ni hamna kitu mbele ya messi,,i ment kufanya vitu tofauti ndo vinampa mtu hichi kizawadi, including kufunga magoli na kubeba makombe... bayern wana wachezaji 6 sawa, ungenipa mimi nichague kwa bayern ningemchagua manuel nuer, mwaka huu club level ndo zitadetermine, messi, na ribery lazima wawepo kwa kuwabeba club zao msimu huu, ronaldo kwa personal achievement...

Safari hii Ronaldo hata nafasi pili habebi.
 
naona hunielewi, nilikuwa nakuonesha kwa nini hao kina henry na van nest na roul ni hamna kitu mbele ya messi,,i ment kufanya vitu tofauti ndo vinampa mtu hichi kizawadi, including kufunga magoli na kubeba makombe... bayern wana wachezaji 6 sawa, ungenipa mimi nichague kwa bayern ningemchagua manuel nuer, mwaka huu club level ndo zitadetermine, messi, na ribery lazima wawepo kwa kuwabeba club zao msimu huu, ronaldo kwa personal achievement...

Kwa hiyo Messi aliibeba Barca kuchukua La Liga ndio kulimfanya achukue tuzo 2010?
Wesley Sneider ndio alideserve kuchukua hiyo tuzo
 
mkuu nimezieleza vizuri hapa,, ( top scorer in Europe's premier club competition , uefa hapa mnakumbuka kilichowakuta asenane,La Liga Player of the Year, Messi alikuwa club's and whole-league top goalscorer, netting 34 goals in 35 appearances. European Golden Shoe award for top continental striker n.k.) zingine ntakuwekea baadae...

Mkuu suarez wa ajax alifunga magoli mengi kuliko LM, suarez alifunga 49 goals in 48 games for club. Hoja ya magoli ni dhaifu, kwani Luca toni alifungia magoli mengi lakini Canavaro(defender wa Italy) alichaguliwa kuwa mchezaji bora 2006. Shevchenko, Raul, Henry na Van Nisterlooy hawajawahi kuchaguliwa kuwa fifa best players ingawa walikuwa wanafunga magoli mengi.
 
Wakina bale,rvp, ibra wanafunga vile kifupi sioni jipya kwa messi ubunifu hana timu ikilemewa hawezi badili matokeo au mchezo yani ni wa kawaida sana

unakumbuka mechi ya barca vs psg, barca vs ac milan(one of the greatest come back in history of uefa), barca vs madrid hii ilkuwa semi final uefa kipindi yupo mourinho, vipi final mbili za uefa vs man u???, unakumbuka mechi ya asenanane wewe? uliangalia argentina vs uruguay huku messi akifunga goal la faulo kali sana pale alivodanganya mabeki wakaruka juu messi akapiga chini akaunga, hiki kitu nilikiona kwa dinho tu then messi.... i think huangalii mechi za huyu kijana
 
Safari hii Ronaldo hata nafasi pili habebi.


sure, umeonaee, i guess so, ila kuna watu wanajitoa akili watakataa hili... ndo maana ronaldo alikuwa very reactive kwa kauli ya blatter,, but blatter was right but on the wrong place....
 
Back
Top Bottom