SAKATA LA RAIS WA FIFA,C.RONADO na REAL MADRID.

SAKATA LA RAIS WA FIFA,C.RONADO na REAL MADRID.

haa haa achana na media, bad or good news for them is a big investment,, nakupa mfano riberry alivoshinda mchezaji bora wa ulaya kura zilipigwa dk chache kabla ya matokeo kutangazwa na voters wote walipewa ki gadget flan ambacho mda ulipofika wakaambiwa wa vote, ni electronically na kila mmoja alikuwa na cha kwake akabonyeza kumpigia kura anayemkubali... baadae kidogo matokeo yakawa revealed pale pale ukumbini.. kwa hiyo ukinambia issue za corruption hamna kitu hapo ni news mbofu mbofu.. SS3 na ESPN walilusha live kijana tafuta waloangalia wakwambie

Wewe inaonekana huelewi unachokiongea. With same gadgets matokeo mbalimbali yamekuwa yakibakwa. Gadget sijui tablet ni programmed thing, user ndio anaamua output yake iweje. Tumeshuhudia mwaka 2000 with same tech issues uraisi wa marekani ulichakachuliwa, mwaka huu tumeshuhudia kenya matokeo yakichakachuliwa na matokeo yake wakarudia kuhesabu kwa mkono manualy. Hiyo taarifa ya fifa kuiba matokeo ilikuwa wazi na fifa hawakuikanusha hiyo taarifa na kashfa kubwa kama hiyo. So ulichokiongea hakina mantiki.
 
Na cha kushangaza zaidi Blatter anasema messi mtoto mzuri wakati ni mwaka huuhuu amekutwa na hatia ya kukwepa kodi, ambapo alihukumiwa kulipa faini ya mamilioni ya dola.
 
Mkuu JF sio Facebook,acha unafiki tangu lini wewe ni mshabiki wa Real Madrid? Timu yako inajulikana

Blatter ni kiongozi wa FIFA hata kama hampendi Ronaldo hakupaswa kuongea maneno yale mbele ya public,ametambua kosa lake ndio maana ameomba msamaha

Nilikosea ila nilimaanisha mi ni fan wa Barca. Ila Ronaldo kuchukua Mchezaji bora dunia labda Messi afe.
 
NOT TRUE,, magoli mengi alikuwa nayo messi, na assist nyingi tena ulaya nzima zilikuwa za messi (15 assist),,, kumbuka zawadi anapewa best player not trophies, statistics zikiwa outstanding ndo mtu anapewa bila kuangalia amewin nini,, suala la zidane kuwashinda hao wengine miaka hiyo liko wazi kabisa, hao kina van nest na henry walikuwa wafungaji but sio kwa level ya kushtua kama messi, na pia walikuwa hawana assist kama messi na makombe hawana pia (hapa unaona tofauti yao na messi).. pia kama mpira unachezwa na timu nzima na ndo naleta mafanikio basi ballon dior isingekuwepo coz ingebidi ishindaniwe na tim sio mchezaji mmoja mmoja...! .. haaa haaa nakupa statistics za messi 2012 (first player to score five in a Champions League fixture , broke Gerd Müller’s 40-year record of 85 goals in a calendar year.,Messi’s 14 in Champions League action was a record for the competition. n.k n,k ,hapo issue muhimu ni migoli 91, record iliyoka kwa miaka 40, pele aliweza 75 tu, ger muller akapiga 85, genius akawapita kwa 91 goals,, hapa huwezi kufumba macho hata kidogo unachukua zawadi faster faster unampa

Inamaana magoli 35 alijipasia mwenyewe na kufunga.? Ama huelewi assist maana yake ni nini.? Ama hujaelewa nimeandika kitu gani katika post yangu.

Sawa Messi ni mchezaji mzuri, ila kwa haya yananayotokea ni wazi kuwa kuna namna katikati. Kama wewe unasema ni complete player na ni exceptional, mbona Argentina hakuna kitu cha maana alichokifanya kama ana uwezo wa kucheza peke yake uwanjani..?

Weka unazi na upenzi pembeni zungumzia facts.
 
Sioni jambo baya ambalo Blatter kaliongea, kama sikosei ni mwaka jana au mwaka huu mwanzoni Wayne Rooney alisema Ronaldo anatumia Lisaa limoja na Nusu kupamba nywele zake kabla ya mechi. Kutokana na kauli hiyo hatukuona Kauli yoyote kali ktk kwa Ronaldo wala kwa Madrid. Mimi ijapokuwa naishabikia Madrid ila Ronaldo, Khedira na Pepe huwa siwapingi ila tangu Ronaldo aongeze mkataba wa miaka 5 Madrid nimemuona ni mjinga sana, kwa sababu
1. Anajionesha yupo kimaslahi zaidi ktk soka lake.
2. Bado anaamini anaweza akamfunika L. Messi akiwa Hispania jambo ambalo haliwezi hata tukiongeza miakd 10 mbele.
Kama kweli angetaka acheze mpira na awe anavutia watu na kutengeneza jina lake basi angerudi England.[/QUOTE]

Umenena anataiwa arudi Asenali, akaungane na Ozil

kwani hawajui kama Ronaldo hapawezi Spain? Ni ubishi wao tu.
 
Prezda kasema ukweli ambao hakutakiwa kuusema kwenye public, Ila ukweli uko wazi tu kati ya wachezaji hawa wawili ..! Vote za mchezaji bora hapigi fifa wala blatter Bali zinatoka kwa waandishi na makocha wa timu zenu na pia manahodha wa timu hizo mnazozipenda!! Ronaldo ana bahati mbaya kucheza kipindi hiki, blatter kama alivosema hakuangalia mazingira na pia ronaldo katumia jazba na post yake sio nzuri kimchezo na ana uhakika ballon dor mwakani hawezi kuwemo na hii si kwa mapenzi ya blatter au nani Bali ni aggregate achievement ya 2013 ndo inaonesha hivo!! Ronaldo anaitetea Tim yake ya taifa ambayo mpaka Sasa ipo kwenye hati hati ya kwenda Brazil, Madrid imefanya nn msimu uliopita? Sasa ikifika mwisho wa msimu akapewa riberry, messi au ibrah watu mtakuja na kelele nyingiii wakati statistics zinaomesha kila kitu... guys numbers never lie

Umeongea ukweli mtupu, mi nishasema kama Ronaldo ataendelea kukaa Spain basi asubiri Messi afe ndo achukue Uchezaji bora.
 
Na kwa nini apewe messi.? Kwa kipi alichokifanya.? Na 2010 kwa nini alipewa messi.? Alifanya kitu gani kuzidi sneijder.?

Maswali mazuri kama haya ulipaswa ukawatumia Barua Makocha na Ma_kepten wa timu za taifa, kisha ukapiga hesabu nani kashinda.
 
xavi, iniesta na snijder walikuwa na mafanikio katika timu zao za taifa na club,, messi ilikuwa personal achievement, his statistics that year were outstanding kulinganisha na wengine, ( top scorer in Europe's premier club competition , uefa hapa mnakumbuka kilichowakuta asenane,La Liga Player of the Year, [FONT=Arial, Helvetica Neue, Helvetica, sans-serif]Messi alikuwa club's and whole-league top goalscorer, netting 34 goals in 35 appearances. European Golden Shoe award for top continental striker n.k[/FONT].). mwakani nategemea kumuona pale na riberry watatu atakuwa ibrahimo kama mambo yataendelea hivi.... kitu ambacho hamjajua ni kwamba mnadhani hiyo ballon dior ni kwa ajiri ya timu nzima au club nzima,,.. nenda ESPN , WIKIPEDIA N.K soma statistics za wachezaji utajua naongelea nini...

Ahsante sana kwa kutoa darasa kwa ufupi, Ubarikiwe.
 
Wewe inaonekana huelewi unachokiongea. With same gadgets matokeo mbalimbali yamekuwa yakibakwa. Gadget sijui tablet ni programmed thing, user ndio anaamua output yake iweje. Tumeshuhudia mwaka 2000 with same tech issues uraisi wa marekani ulichakachuliwa, mwaka huu tumeshuhudia kenya matokeo yakichakachuliwa na matokeo yake wakarudia kuhesabu kwa mkono manualy. Hiyo taarifa ya fifa kuiba matokeo ilikuwa wazi na fifa hawakuikanusha hiyo taarifa na kashfa kubwa kama hiyo. So ulichokiongea hakina mantiki.

kwahiyo mara 4 zote kapendelewa?
 
Blatter kachemka, kiongozi mkubwa na wa mwisho kama yeye hakupaswa kuongea upuuzi kama huo.
 
Maswali mazuri kama haya ulipaswa ukawatumia Barua Makocha na Ma_kepten wa timu za taifa, kisha ukapiga hesabu nani kashinda.

Niwatumie barua makocha na makapteni vipi wakati kura wanazopiga FIFA wanazichakachua.? Refer mwaka huu walivyochakachua.
 
kwahiyo mara 4 zote kapendelewa?

Hata kama amependelewa mara moja, tayari imekwishamtia doa. Kwa kauli za Blatter kuwa messi ni mtoto mzuri ni kauli za kimahaba, haiwezekani mtu akutwe na hatia ya kukwepa kodi then useme huyo ni mtu mzur.

Kww ushahidi wa mwaka huu FIFA kuchakachua matokeo tayari hadhi yake ishashuka, ukijumlisha na controvest ya 2010 messi alivyoshinda ndio kabisaaaa.
 
xavi, iniesta na snijder walikuwa na mafanikio katika timu zao za taifa na club,, messi ilikuwa personal achievement, his statistics that year were outstanding kulinganisha na wengine, ( top scorer in Europe's premier club competition , uefa hapa mnakumbuka kilichowakuta asenane,La Liga Player of the Year, [FONT=Arial, Helvetica Neue, Helvetica, sans-serif]Messi alikuwa club's and whole-league top goalscorer, netting 34 goals in 35 appearances. European Golden Shoe award for top continental striker n.k[/FONT].). mwakani nategemea kumuona pale na riberry watatu atakuwa ibrahimo kama mambo yataendelea hivi.... kitu ambacho hamjajua ni kwamba mnadhani hiyo ballon dior ni kwa ajiri ya timu nzima au club nzima,,.. nenda ESPN , WIKIPEDIA N.K soma statistics za wachezaji utajua naongelea nini...

Hiyo personal outstanding achievement aliipata wapi kama sio timu ya taifa au kwenye klabu?
2010 Sneider alibeba makombe matatu na aliisaidia Holland kufika WC na alikuwa among top scorer,
Hebu tuambie hiyo Personal outstanding ya Messi ilikuwa nini?
 
haa haa achana na media, bad or good news for them is a big investment,, nakupa mfano riberry alivoshinda mchezaji bora wa ulaya kura zilipigwa dk chache kabla ya matokeo kutangazwa na voters wote walipewa ki gadget flan ambacho mda ulipofika wakaambiwa wa vote, ni electronically na kila mmoja alikuwa na cha kwake akabonyeza kumpigia kura anayemkubali... baadae kidogo matokeo yakawa revealed pale pale ukumbini.. kwa hiyo ukinambia issue za corruption hamna kitu hapo ni news mbofu mbofu.. SS3 na ESPN walilusha live kijana tafuta waloangalia wakwambie

Unachanganya UEFA na FIFA,tuzo za FIFA wapiga kura hutumiwa fomu na kuzijaza na kuzituma FIFA,UEFA wameanza kutumia hizo gagdet mwaka huu na hakuna aliyelalamika kuhusu mshindi
 
Unachanganya UEFA na FIFA,tuzo za FIFA wapiga kura hutumiwa fomu na kuzijaza na kuzituma FIFA,UEFA wameanza kutumia hizo gagdet mwaka huu na hakuna aliyelalamika kuhusu mshindi
obama aliwahi kujipigia kura likatokea jina la mpinzani wake.
 
NOT TRUE,, magoli mengi alikuwa nayo messi, na assist nyingi tena ulaya nzima zilikuwa za messi (15 assist),,, kumbuka zawadi anapewa best player not trophies, statistics zikiwa outstanding ndo mtu anapewa bila kuangalia amewin nini,, suala la zidane kuwashinda hao wengine miaka hiyo liko wazi kabisa, hao kina van nest na henry walikuwa wafungaji but sio kwa level ya kushtua kama messi, na pia walikuwa hawana assist kama messi na makombe hawana pia (hapa unaona tofauti yao na messi).. pia kama mpira unachezwa na timu nzima na ndo naleta mafanikio basi ballon dior isingekuwepo coz ingebidi ishindaniwe na tim sio mchezaji mmoja mmoja...! .. haaa haaa nakupa statistics za messi 2012 (first player to score five in a Champions League fixture , broke Gerd Müller’s 40-year record of 85 goals in a calendar year.,Messi’s 14 in Champions League action was a record for the competition. n.k n,k ,hapo issue muhimu ni migoli 91, record iliyoka kwa miaka 40, pele aliweza 75 tu, ger muller akapiga 85, genius akawapita kwa 91 goals,, hapa huwezi kufumba macho hata kidogo unachukua zawadi faster faster unampa
kwa hiyo messi alikuwa anauchukua mpira kwa kipa .anatambaa nao mpaka goli la wapinzani kwa magoli yote 35.we ruka ruka ila fifa kuna shida.jambo lenye haki halinaga mushkeli mkuu.blatter kanya
 
Unachanganya UEFA na FIFA,tuzo za FIFA wapiga kura hutumiwa fomu na kuzijaza na kuzituma FIFA,UEFA wameanza kutumia hizo gagdet mwaka huu na hakuna aliyelalamika kuhusu mshindi

malalamiko lazima yawepo,, siku hiyo naangalia ESPN wachambuzi wao wa soka wakasema wazi kuwa riberry hakustahili...
 
Sionagi jipya mi kwa messi kiukwel, hana vitu adim zaidi ya kukimbia na mpira kwenda nao golini huku refa akimkimbilia kwa nyuma asiguswe
 
Back
Top Bottom