Sakata la Madawa JKNIA: Mwakyembe acharuka!

Sakata la Madawa JKNIA: Mwakyembe acharuka!

Naanza kwa kumkosoa. Ina maana kama huo uwanja ungekuwa na jina jingine ingekuwa sawasawa dawa kupita? Ningemwona yuko serious kama angewabana hao waliorubusu hizo zilizopita na kuingia kwa kiasi kikubwa. Agangamae pia na alyeruhusu twiga kupindishwa shingo hadi akaingia kwenye ndege. Short of that ni wimbo mbaya kwenye masikio yangu. He should tell us kwa nini ndege ya jeshi la nchi ya kigeni iliweza kutua na kuchukua twiga. Aweke bayana huu mtandao kwanza. It is a syndicate.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Kwa hili Mwakyembe ume-cheza danadana, huja-fanya cho-chote, kwanza sija-ona ku-charuka k-wa aina yo-yote zaidi ya mchele mchele
 
tutajie namba za hayo magari na vimemo vilitumwa lini ili tuweze kukuamini,vinginevyo huu ni umbea na majungu.
...Vipi contena la meno ya tembo ya Kinana? Mwenyekiti wa chama hajui?
 
tutajie namba za hayo magari
na vimemo vilitumwa lini ili tuweze kukuamini,vinginevyo huu ni umbea
na majungu.



Tuliza akili sana unapotaka kutoa hoja wewe,unadhani kwanini barabara inaharibika kama ni umbea?
 
Hatutaki maneno mengi,serikali unayoitumikia Mwakyembe haiwezi kukamata mzungu wa unga hata mmoja, ulipiga kelele kuhusu dowans mwisho mitambo anakuja kuizindua Obama sasa kuna nini hapo!
Ccm imejichokea na haikotayari kutenda haki au kupambana na uhalifu ondoka huko!
 
Nasema, Mwakyembe anapiga kelele tu. Hiyo kelele yake haitoshi hata kuamia mpunga. Mwenye nyumba alituambia kuwa atawataja hadharani kama hawaachi na kujisalimisha; mpaka leo huu ni mwaka wa nane. Hiyo orodha imeandikwa kwa herufi gani hata akashindwa kui-deciver?!!!! Mwakyembe anasema anasafisha bandari, labda ni kuondoa yale mameli na mitumbwi iliyo tupwa ufukweni ambayo ni nyumba za vibaka. Mwambie hata hilo KASHINDWA. Pembe za ndovu hazipakiwi kule baharini bali ni kupitia hapo hapo bandarini kwake. Aanze kwanza kusafisha bandari ndio aje uwanja wa ndege. I challenge yu Dr. Hizo ni kelele tu. Tumekuzoea. Fanya kitu cha kweli. Onyesha mfano. Kumbuka, hizo fedha haramu ndiyo zimekuweka hapo ulipo. Acha danganya toto. Samahani usikasirike bali badili mtindo, Fanya kitu tukuone tukusifu hatutaki maneno hapa.
 
Mwakyembe nakuaminia fanya kile ulichofanya bandalini

Mbona hatusikii kama amefanya chochote juu ya zile container 80 zilizokamatwa bandarini zikikwepa kodi zikitumia kampuni ya uwakala ya akina Riz-one na home shopping center? Na kama wapitishaji madawa wenyewe hapo airport ni hao hao, je ataweza kuhimili vishindo?
 
I doubt, Toka Mwakyembe akabidhiwe wizara hii JKNIA ndiyo imekuwa njia kuu ya kusafirisha madawa ya kulevya! Vivyo hivyo kwa bandari zetu, wounder why? kwakuwa jamaa mwenyewe ni mtumiaji mzuri wa mihadarati! Huo ndio ukweli mchungu watu wengi hawautaki...
 
The guy talks the talk and walks the walk.

Whatever his motives, kazi anayoifanya inapaswa kupongezwa pamoja na kwamba hayo ni majukumu yake ya kawaida kabisa katika nchi ambayo government department zote ni active.
 
Unafiki mtupu,ulikuwa wapi siku zote,sina iman na Mwakyembe tena
 
I doubt, Toka Mwakyembe
akabidhiwe wizara hii JKNIA ndiyo imekuwa njia kuu ya kusafirisha madawa
ya kulevya! Vivyo hivyo kwa bandari zetu, wounder why? kwakuwa jamaa
mwenyewe ni mtumiaji mzuri wa mihadarati! Huo ndio ukweli mchungu watu
wengi hawautaki...

heeh, kweli naondoka Sitaki kusikia hii
 
......
Radhia Sweety
.........
Huyiu huwa haeleweki...!

KWENYE MADA:

Na kwambieni...hili suala la madawa ...na mkulu kukalia majina ya wauzaji....yawezekana ni SABOTAGE inayomlenga Mwakyembe kuelekea kwenye uchaguzi 2015...hapa wanatafuta kigezo cha kumtoa kwenye kinyang'anyiro cha urais....watasema wewe ulishidwa kudhibiti usafirishaji wa madawa ya kulevya katika viwanja vya ndenge ulipokuwa waziri wa uchukuzi hivyo huwezi kuwa rais.

Sijui kama Mwaky ameshalitambua hili....
 
Kama mwenye kaya kakalia majina ya wauza unga sidhani kama Mwakuembe ataweza
Hawa wengi wao ndo wafadhili wa chama.na sasa hv tunaelekea kwenye uchaguzi[/QUOTE


Kama akiweza kuwadhibiti wauza unga, CCM lazima ife maana hela za wauza unga ndo zinazoiendesha CCM. Wangekuwa wana nia ya dhati ya kupambana na wauza unga JK asingeyakalia majina aliyopewa.
 
Kanifurahisha ile kuzuiazawadi na kukataa kupiga nao picha.
 
huyu jamaa analeta siasa rahisi,kwanini asianze na wale walioruhusu hayo makilo kibao yanayokamatwa kila siku yakitokea dar?nikikumbuka kauli yake kwenye kamati teule ya bunge ya richmaandazi,naona sanaa tu hapo
 
Anzeni na huyo Manongi (boss wa TCAA) ndo kinara namba 1 wa dili zote za Powder.
 
huu ni usani wa ajabu na ni kuonesha kuwa hakuna mwenye nia ya kuangamiza huu mtandao bali tunaweka ulinzi tu bila kujua ni nani aliye nyuma ya shughuli hii haramu?
"eti wakipitisha tena madawa mjiondoe wenyewe haraka"PUMBAVUUUUUUUU!!!!!
yaani mtu anapitisha halafu eti unamwambia ajiondoe...si anajiondoa halafu mnaishia hapo!!!!mnauhakika gani kwamba hiyo kamati yako hakuna hata mmoja wapo ambaye anahusika na huu mtandao au wewe mwakyembe ni mmoja wa hawa watu?
Je umemuuliza jk(kama una uwezo lkn),kuwa majina ya wauza unga aliyaweka wapi mpaka sasa wanatamba na hakuna wa kuwachukulia hatua na badala yake mnajifanya kuweka kamati!!!!!hakuna nchi ina viongozi wapiumbavu kama hii,wote nyie ni mapretendaz wakubwa,kwanini msing'oe mzizi mnang'ang'ana kukata matawi huku mkiendelea kumwagilia maji??????
Nani amewaloga enyi mliojiita mashujaa wa taifa mpaka mkaamua kuziweka akili zenu kwenye mifuko yenu huku mkitembea barabarani?????hivi inakuingia akilini kweli mtazuia madawa yasitoke nchi,je mnajuza yanaangilia wapi au mnataka kutuambia kuwa tanzania tunazalisha hayo madawa,au sasa mmeamua kuwa yaingie kwa njia hizo hizo za panya na yasambazwe humu humu bila kutoka nje ya nchi,je hamjui kuwa magari yanapitisha hayo madawa yakiwa yamehifadhiwa chini ya magari kwa kutumia mipaka ya kinyemelea,hivi mipaka ya mitomoni,kasesya,mosi,namanga,horohoro,horiri,upande wa kagera na kigoma hivi ni salama kiasi kwamba madawa hayawezi kupita huko?
acheni siasa taifa linaangamia jamani.
 
Atawaweza huyu. sio kama wengine. kama bandarini ameondoa miungu watu itakuwa JKNI. Hili ni Jembe. Magufuri yule kelele nyingi kama hujapeleka bahasha

Hivi mwakyembe kawapa nini nyie watu wa jf? Mmerogwa? Sio huyu aliyewaambia bandari now wanakusanya bilioni 50 kwa mwezi lakini taarifa ya mkurugenzi wake mwenyewe inasema wamekusanya bilioni 370 kwa mwaka mzima ulioisha june 2013 ambayo ni wastani wa bilioni 30 tu kwa mwezi? Bilioni 20 zote kila mwezi zimekwenda wapi kama sio alikuwa anatafuta umaarufu tu? Nanyi jf bila kufikiria mnampongeza licha ya kudanganywa! Shame!!!
 
Hiyo ni kukiri hadharani kuwa serikali inafanya kazi kwa matukio si kwa mipango ya utekelezaji. Baada ya tamko hili sitarajii kitu cha maana zaidi ya mbinu mbadala ya kupitisha mzigo hapo hapo JNIA. TAZARA, TRL, Bandari bado zipo kwenye orodha ya matukio.

Mwekyembe ni mtu si mfumo. Tumekwisha kwa kutegemea mtu.
 
Back
Top Bottom