Sakata la Kagoda kweupe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la Kagoda kweupe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jidu, Sep 1, 2011.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,122
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Suala la nani mmiliki wa kampuni la kagoda sasa limewekwa wazi,baada ya mwanaharakati mmoja kuweka wazi kuwa rostam aziz na yusufu manji pamoja na binamu zake r.a.sasa ni wakati wa serikali kujieleza kwanini waliigiza kuwa hawafahamu wamiliki,na inasemekana jamaa walishamaliza deni kwakurudisha pesa walizochukua kuepuka kushtakiwa.chanzo.itv
     
  2. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Serikali isipowashitaki hawa wafungwa wote nao warudishe walichoiba ili waachiwe huru.Hakuna aliye juu ya sheria,chondechonde viongozi msiivunje sheria ya nchi yetu.
     
  3. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Nikweli Mkuu,maana mwizi wa kuku na yule wa mabilioni hawako sawa! Wakuku miezi 6 wa mabilioni huru.No one above the law otherwise Tz is not in rule of law.
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,242
    Likes Received: 9,261
    Trophy Points: 280
    Leo nimeskia redioni nape anamtumia kijana flani jina limentoka kuwahafua mkapa na ra ili wasiende igunga,kumekucha
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Na makucha yake
    <br />
    <br />
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hakuna atakae shitakiwa,Jk alisha sema wakirudisha pesa za epa watashitakiwa
    na baada ya muda ilitamkwa wamerudisha pesa.
    Je ukiiba alafu ukamatwe na useme upotayari kurudisha mahakama itakuachia huru?
    Au hiyo inawafever wahindi tu?
     
  7. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,660
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kwenye red panahusika
    ndipo tujumlishe kauli za kikwete 1+1=maswaiba walio juu ya sheria
     
  8. n

    nchasi JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Sirikali ya KIPOPOMPOO KAZI TUNAYO. Bila kufanya maamuzi magumu tutaendelea kuumia. Tuandamane huyu jamaa amechokwa hata na usalama wake wenyewe wamemchoka.
     
  9. J

    Joachim Nangale Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  10. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Picha la Kichina lishaanza subirini muone mwisho wake................... legelege legelege!!!
     
  11. m

    mikogo Senior Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivi Liyumba alikuwa anachat nini na mkuu aw kaya mpaka mkuu amewaka ?
     
  12. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,382
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    walikuwa wanachat ishu zao za kitaa
     
Loading...