Sakata la Escrow: Star TV wametumwa na nani?

SONGOKA

JF-Expert Member
Mar 8, 2012
1,843
1,841
kuna mjadala star TV muda huu, wanajaribu kupotosha kuwa report ya ESCRAW imepotoshwa na PAC, na haikuzingatia haki??kuna jamaa sijui wamemtoa wapi anaishambulia PAC na kuwatetea Maswi na MUhongo

Kwani aliyechunguza ni PAC au CAG? STAR TV achene kutumika

SHAME
 
kuna mjadala star TV muda huu, wanajaribu kupotosha kuwa report ya ESCRAW imepotoshwa na PAC, na haikuzingatia haki??

Kwani aliyechunguza ni PAC au CAG? STAR TV achene kutumika

SHAME

Uzuri wameonyesha mda mzuri sie hatupi majumbani kwetu.
 
kwani haujui dialo ni team pinda ???? kwahiyo wameagizwa na bosi wao wamtetee pinda kwa namna yoyote.... yaaani huyu jamaa aliyevaa shati jekundu anaongea utumbo uliopitiliza alafu mweupe mnooo kichwani
 
kwani haujui dialo ni team pinda ???? kwahiyo wameagizwa na bosi wao wamtetee pinda kwa namna yoyote.... yaaani huyu jamaa aliyevaa shati jekundu anaongea utumbo uliopitiliza alafu mweupe mnooo kichwani

nina mashaka na kichwa cha huyu jamaa mkuu
 
kuna mjadala star TV muda huu, wanajaribu kupotosha kuwa report ya ESCRAW imepotoshwa na PAC, na haikuzingatia haki??kuna jamaa sijui wamemtoa wapi anaishambulia PAC na kuwatetea Maswi na MUhongo

Kwani aliyechunguza ni PAC au CAG? STAR TV achene kutumika

SHAME
Hata matangazo yo janaalikua yanakatika bahati nzuri tulikuwa na TBC1
 
Toka jana nimemsikia Dotto Bulendo aisee nimemdharau sana alipokuwa akihojiwa na DW, anaongea mav.i mabichi kabisa
 
kuna mjadala star TV muda huu, wanajaribu kupotosha kuwa report ya ESCRAW imepotoshwa na PAC, na haikuzingatia haki??kuna jamaa sijui wamemtoa wapi anaishambulia PAC na kuwatetea Maswi na MUhongo

Kwani aliyechunguza ni PAC au CAG? STAR TV achene kutumika

SHAME

mmiliki Wa star media ni mbunge Wa zamani Wa Ilemela na kada Wa kutupwa Wa ccm.
 
Hicho kituo cha television chenyewe kinaongozwa na mwizi fisadi..... Hivyo amewalipa hao wapumbavu ili waongee huo upumbavuu
 
kuna mjadala star TV muda huu, wanajaribu kupotosha kuwa report ya ESCRAW imepotoshwa na PAC, na haikuzingatia haki??kuna jamaa sijui wamemtoa wapi anaishambulia PAC na kuwatetea Maswi na MUhongo

Kwani aliyechunguza ni PAC au CAG? STAR TV achene kutumika

SHAME

hii station inapoteza mwelekeo kabisa si station ya kuangalia kama wewe ni mzalendo wa kweli.
 
Toka jana nimemsikia Dotto Bulendo aisee nimemdharau sana alipokuwa akihojiwa na DW, anaongea mav.i mabichi kabisa

tatizo kichwa chako hakiko tayari kupokea mambo mapya. Dotto Bulendu ni bora mara milioni kuliko yule mvaa kibakuli kichwani anaitwa Makwaiya Kuhenga
 
tatizo kichwa chako hakiko tayari kupokea mambo mapya. Dotto Bulendu ni bora mara milioni kuliko yule mvaa kibakuli kichwani anaitwa Makwaiya Kuhenga

Wakati namtaja DOTTO, sokumfananisha na mwingine yeyote, Dotto akihojiwa na DW alichokisema ni tofauti kabisa na kilichojiri bungeni, mav.i mabichi kabisa
 
Back
Top Bottom