Siyo sasa hivi, kitambo sana, labda wewe ndiyo unajua sasa hivi.Hamna anayetaka taabu ni kunyeshetana tu saiv ndio mpango hakuna kingine ndoa ni utapeli.
Mnataka 50/50 sio hamtaki kutawaliwa ni ushetani tu kwa kwenda mbele😳👆🏃🏃Hamna anayetaka taabu ni kunyeshetana tu saiv ndio mpango hakuna kingine ndoa ni utapeli.
Ujeuri tuHamna anayetaka taabu ni kunyeshetana tu saiv ndio mpango hakuna kingine ndoa ni utapeli.
Kwani wasio na ndoa hawava watt mkuu?Endeleeni kulishana ujinga siku mkiugua gonjwa huna hata mtoto wa kukufulia uharo wenu
Endeleeni kulishana ujinga siku mkiugua gonjwa huna hata mtoto wa kukufulia uharo wenu
Sawa mkuu maisha bila kuoa ni matesoKwani wasio na ndoa hawava watt mkuu?
Mi sio mpinga ndoa
ndo ujifunze ili uwe tapeli boraHamna anayetaka taabu ni kunyeshetana tu saiv ndio mpango hakuna kingine ndoa ni utapeli.
Njoo kwangu ufurahie maisha mtoto mzuri...Hamna anayetaka taabu ni kunyeshetana tu saiv ndio mpango hakuna kingine ndoa ni utapeli.
Siyo sasa hivi, kitambo sana, labda wewe ndiyo unajua sasa hivi.
Hapana, kitambo tu nipo hivyo, ni wewe tu unajua leo.Hiii ID wamei-hack
Kwa hizi zama ni heri kuishi alone tu. Si Kwa KE wala MESema kuna Umri ukifika huwezi shindana na nature utahitaji mwenza tu