Saini zakusanywa kumng’oa Makinda

Saini zakusanywa kumng’oa Makinda

Hili ndo tatizo kubwa la kuwa mnafiki mkuu. HK kasahu kuwa, ni yeye pia ambae huwa anaongea utumbo na kushabikia mambo ya kipuuzi bungeni kisa tu, kiti au CCM inashambuliwa, leo ndo anajifanya kuona hayo madudu

hivi ana mpango wa kugombea tena ubunge 2015
 
Watu wengi ni wavivu wa kusoma, mnachangia bila hata kusoma habari yenyewe...ile dhana ya JF the home of great thinkers is waning ...we so many small time puppets here unfortunately!

mi nimesoma mwanzo mwisho ila nauliza una mpango wa kurudi bungengeni 2015 kupitia CCM?
 
Ndio usanii wa CCM. Wote ni wachumia tumbo. Wanapokanyagana vidole ndiyo kelele zinaanza kwa kisingizio cha uzalendo. Fiksi tupu
 
Hata hoja yake ya wabunge kujilipa posho ya sh 430,000/= kwa siku hutaki kuisikiliza? Watanzania tunayo matatizo sana.
Hoja hii ya kutaka apewe zaidi kama wengine walivyopewa zaidi?Watanzania tunayo matatizo sana.
 
diversion ya hoja ya sheria ya mabadiliko ya katiba na sheria ya kura ya maoni hii ni janja ya nyani kual hindi bichi
 
Mkuu maana ya Kigwangala ni kwamba iwapo Spika ataingia leo Bungeni na kusema haya Wote mulipwe hizo laki 4 na thelathini basi hoja yake ataiondoa .Huyo Chenge haja chaguliwa leo alikuwa wapi sikuzote kulalamika...nadhani tatizo hapo ni maslahi tu kama ni Kanuni hapana...hapana... Kigwangala asitudanganye na hatudanganyiki

Dr.??????
Kwa uzito wa kazi za kamati yake anapata wapi muda wa mizahaa mizahaa. Naona eneo lake linapwaya sana. Kazi za Tawala za Mikoa zimemshinda. KIMSINGI, ANAYESTAHILI KUNG'OLEWA NI Kigwangala mwenyewe. Kamati yake ingelikuwa na Mwenyekiti makini kama wa POAC na PAC, Zinavyoongozwa, asingelipata muda wa kutumiwa na kutumika
 
Back
Top Bottom