Amefariki 11/2/2007
Amezikwa 12/2/2007
Siku kama ya leo[/QUO
It hurts so much!So pain
It really does.It hurts so much!
Kwa hiyo vipaji havikuwa nourished au polished au decorated?Wa leo wanaremba!Simba oyeeeee! Samahani lakini!Wachezaji wa zamani walikuwa na vipaji lakini akili na maarifa hakuna. Walikuwa wanapenda " anakwenda, anakwenda, anakwenda, anapiga chenga.............
Najitahidi siku moja nikuelewe ila nashindwa.Wachezaji wa zamani walikuwa na vipaji lakini akili na maarifa hakuna. Walikuwa wanapenda " anakwenda, anakwenda, anakwenda, anapiga chenga.............
Zamani walitembea kwa miguu baada ya kutoka mchezoni?Tulikuwa tunatoka Uwanja wa Taifa kwenye match ya Taifa Stars tumeshuka Vetinary tunaelekea Magorofani ghafla pale shell gari likamgonga,dah.