Said Mwamba Kizota...!

Said Mwamba Kizota...!

Wonderful

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2015
Posts
7,347
Reaction score
6,001
FB_20170211_17_40_13_Saved_Picture.jpg
FB_20170211_12_02_06_Saved_Picture.jpg
 
Wachezaji wa zamani walikuwa na vipaji lakini akili na maarifa hakuna. Walikuwa wanapenda " anakwenda, anakwenda, anakwenda, anapiga chenga.............
 
Wachezaji wa zamani walikuwa na vipaji lakini akili na maarifa hakuna. Walikuwa wanapenda " anakwenda, anakwenda, anakwenda, anapiga chenga.............
Kwa hiyo vipaji havikuwa nourished au polished au decorated?Wa leo wanaremba!Simba oyeeeee! Samahani lakini!
 
Back
Top Bottom