SAFI SANA MKUU WA KAYA.

msabillah

JF-Expert Member
Dec 5, 2011
3,590
2,000

Haya mambo zamani hayakuwepo, naona baadae TZ itakuwa bonge lanchi.
Tatizo letu tunataka tuone mafanikio leo leo wakati nchi ilikuwa imefika pabaya, kiukweli kubadili system ilihitaji maamzi magumu na roho ya ujasri kama ya huyu baba mwenye nyumba.
Nimawazo yangu tu.
 

Babkey

JF-Expert Member
Dec 10, 2010
4,832
2,000
Zikikusanywa, zikaonekana, zikafanya kazi za kuboresha taifa haina shida.
 

malisoka

JF-Expert Member
Jul 8, 2012
1,863
2,000
Ni kweli kabisa Mkuu . Bwana Yesu(Nabii Issa) aliwahi kuhitimisha maneno yake kwa Kusema: "Kipofu hawezi kumwongoza kipofu mwenzake, Na kama akijaribu, wote wawili wataanguka shimoni" - Mwisho wa kunukuu.

Mimi naona giza sioni tunakoelekea wapi. everday ni surprise kwenye nchi hii.
 

KIKOSIKAZI

JF-Expert Member
Aug 12, 2014
2,224
2,000
Ni kweli kabisa Mkuu . Bwana Yesu(Nabii Issa) aliwahi kuhitimisha maneno yake kwa Kusema: "Kipofu hawezi kumwongoza kipofu mwenzake, Na kama akijaribu, wote wawili wataanguka shimoni" - Mwisho wa kunukuu.

Mimi naona giza sioni tunakoelekea wapi. everday ni surprise kwenye nchi hii.
Hamia zenji mkuu maisha yaendelee
 

KIKOSIKAZI

JF-Expert Member
Aug 12, 2014
2,224
2,000

Haya mambo zamani hayakuwepo, naona baadae TZ itakuwa bonge lanchi.
Tatizo letu tunataka tuone mafanikio leo leo wakati nchi ilikuwa imefika pabaya, kiukweli kubadili system ilihitaji maamzi magumu na roho ya ujasri kama ya huyu baba mwenye nyumba.
Nimawazo yangu tu.
Ni wachache wenye kujua ukweli huu
 

mwambadog

JF-Expert Member
Dec 11, 2012
1,737
2,000
ungejua undani wa hio kitu, usingesema. Fanya uchunguzi basi ujue ukweli mwenyewe bila kudanganywa

mimi sio mchochezi
 

msabillah

JF-Expert Member
Dec 5, 2011
3,590
2,000
Ni wachache wenye kujua ukweli huu
Mkuu tujaribu kuwaelimisha watu, ili wasipotezwe kwani kipindi hiki kinahitaji uvumilivu sana, lakini kwa sisi watz huwa wepesi kutoa rawama na kusahau nyuma.
Nikina nani waliokuwa wanalalamika kuhusu ufisadi na utakatishaji wapesa? Kama siyo sisi na je! Si ndiyo sisi tulikuwa tunalalamika kuwa watumishi wa umma hawafanyi kazi kama ipasavyo, vipi leo!! Hatakama kuna shida ila siyo kama zamani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom