Safari yangu ya Kongo na kula nyama ya Nyau

Safari yangu ya Kongo na kula nyama ya Nyau

Mbona mwandiko wako sio wa Mtanzania?

Umezamia hapa nyumbani?
 
Mbona mwandiko wako sio wa Mtanzania?

Umezamia hapa nyumbani?
Ni wa mtanzania mwenye asili ya Tanganyika mkuu.
~siwezi kuzamia nyumbani.....isitoshe hali si hali MZEE.
 
nilipoona habari imeanza kwa kusimulia habari za chabo za 'J' kwa muda mrefu, tena chabo zenyewe za kizembe hivyo kwa mtu aliyeenda kutafuta maisha, nikajua hii ni chai ya kuuguza kabisa......yaani majani hakuna na hivyo sukari inakaangwa yenyewe na kuungua na kugeuka rangi ya majani ya chai (wakongwe wenzangu mtanielewa hapa)!
 
nilipoona habari imeanza kwa kusimulia habari za chabo za 'J' kwa muda mrefu, tena chabo zenyewe za kizembe hivyo kwa mtu aliyeenda kutafuta maisha, nikajua hii ni chai ya kuuguza kabisa......yaani majani hakuna na hivyo sukari inakaangwa yenyewe na kuungua na kugeuka rangi ya majani ya chai (wakongwe wenzangu mtanielewa hapa)!
swadaktaa af ikianza kuungua ndo unaweka maji basi hiyo harufu yake duhh😂😂😂😂
 
swadaktaa af ikianza kuungua ndo unaweka maji basi hiyo harufu yake duhh😂😂😂😂
Hanma chai...ni ukweli %,sema kuamini ndiyo hamtaki mpaka sisihemu ipige pasi ya goli LA mkono tena!!!!!
 
nilipoona habari imeanza kwa kusimulia habari za chabo za 'J' kwa muda mrefu, tena chabo zenyewe za kizembe hivyo kwa mtu aliyeenda kutafuta maisha, nikajua hii ni chai ya kuuguza kabisa......yaani majani hakuna na hivyo sukari inakaangwa yenyewe na kuungua na kugeuka rangi ya majani ya chai (wakongwe wenzangu mtanielewa hapa)!
Hamna chai,sema J ndivyo alivyo masihara mengi kwenye maisha...
 
Back
Top Bottom