Safari ya Mwanza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari ya Mwanza

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Freetown, Aug 22, 2010.

  1. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wakuu tunaomba updates juu ya safari ya Mwanza kwa mgombea wa ccm, je amefika? na nini kinaendelea??
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,489
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Mgombea kwa ngazi ipi, udiwani, ubunge au urais? Kama unamuongelea mtalii nadhani atakuwa bado yuko hospitali anatibiwa manake nasikia ameugua kifafa cha kampeni!
     
  3. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jakaya Mrisho Kikwete
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,489
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Aha kumbe yuko mwaloni, nimesoma kuwa jioni hii alikuwa Kirumba anajinadi!
     
  5. M

    Msharika JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli, alisema nini jipya??????????
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,489
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Kuna sredi imeongelea yalojiri itafute!
     
  7. Wacha

    Wacha JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2010
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 856
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mkuu umejiunga leo naona umepata kiharusi au tetekuwanga khe khe khe khe kheeeeeeeee.
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,930
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    KUNA MAHALI NIMEONA PICHA ZA MWANZA ....HUKO NAKO WATU SI MCHEZO.......!..wa kumwaga
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 145
    Mkuu tumekusikia

    umeituma hii post mara 40 na ushee...

    Uliyekutuma uje uharibu mijadala, mwambie kazi umeiweza akupe chako utambae

    JK anaweza kujitetea kivingine sio kwa wewe kuja kujaza post moja mara 40... ni sawa na mtu kuachia ushuzi kanisani au msikitini
     
  10. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #10
    Aug 22, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,094
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Kaja kwa spidi kweli, kujiunga siku hiyo hiyo na kuweka post 74 zote zikiwa zinasema maneno yale yale tu:

    .
     
Loading...