Safari Ni safari.....

Safari Ni safari.....

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Posts
17,258
Reaction score
22,140
.
IMG_20181216_152045_3.jpeg
 
kila unapotupia picha ya kileo lazima pembeni kuwe na chupa ya maji safi, isije ukawa unatangulia kupiga gongo halafu unasuuzia na bia nina mashaka kama kweli kwenye chupa ya maji ni maji kweli au.........
Haaa haaaa hivi gongo inapatikana
 
kila unapotupia picha ya kileo lazima pembeni kuwe na chupa ya maji safi, isije ukawa unatangulia kupiga gongo halafu unasuuzia na bia nina mashaka kama kweli kwenye chupa ya maji ni maji kweli au.........
Hahahaha we jamaa unanichekesha sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom