SABODO: CCM hawana shukrani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SABODO: CCM hawana shukrani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamuzu, May 6, 2012.

  1. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 998
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Jioni hii nimefungua ITV na kuangalia kipindi cha matukio kama sikosei, Slaa alikuwa anamsifia sana Sabodo kwa ujasiri wake wa kutoa misaada kwa CDM bila kuhofia CCM wala TRA kwa kuwa anafanya biashara halali.

    Ilipofika zamu ya sabodo kuwasalimu wajumbe wa Mkutano huo alisema alichotoa Cdm ni asilimia moja tu ya alichotoa ccm lakini ccm hawana shukurani hata kidogo na wala hawakumpa heshima ambayo Chadema wanampa.

    Anasema pia kuwa amepumzika kufanya biashara amewaachia watoto wake. AMEAHIDI kujenga ofisi mpya yenye hadhi ya Chadema.


    Maoni yangu: CCM imechokwa na wenye akili.
     
  2. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 11,139
    Likes Received: 3,546
    Trophy Points: 280
    hizi ni hadaa za Sabodo.kama anaona ccm haimjali kwa nini asjiunge chadema?

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,541
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    CCM ni majambazi 2 hamna ki2.

    Shardcole@Tabora1.
     
  4. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,236
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Kwani SABODO yuku wapi kwa sasa unafikiri kuwa CDM mpaka aweje?
     
  5. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 11,139
    Likes Received: 3,546
    Trophy Points: 280
    unajua kwamba Sabodo ni mwanaccm hai?


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  6. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 998
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Ameongeza pia kuwa mwalimu alimpa nafasi ya kuwa waziri akakataa na kumwambia kuwa yeye ni mfanyabiashara.
     
  7. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 998
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Mbowe ndiyo alikuwa anatafsiri hotuba fupi ya mzee Sabodo kwa kuwa alikuwa anachanganya na kingereza mara kwa mara, ila mzee anajiamini sana. CDM sasa wajipange kuhamia kwenye mjengo wa maana kama makao makuu ya chama.

    Peoplessssssssssssssssssssss?
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,474
    Likes Received: 1,582
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe ukimsaidia jirani yako chumvi unahamia kwake?
     
  9. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 11,139
    Likes Received: 3,546
    Trophy Points: 280
    sio lazima ahamie chadema.kama ccm haimfai basi arudishe kadi na akae bila chama.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    Neno kuntu hili kichomiz.
    Utaifa kwanza, aandike kwenye will kabisa asije akavuta before utekelezaji. Ule mradi wake wa kujenga parking dar sijui umefikia wapi?
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,474
    Likes Received: 1,582
    Trophy Points: 280
    Kwani umeenda kumuuliza akakwambia bado ni mwanachama wa CCM?
     
  12. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 11,139
    Likes Received: 3,546
    Trophy Points: 280
    wewe umeenda kumuuliza akakwambia yeye sio mwanachama wa ccm?

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  13. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hadaa wapiiii? Kuna wana sisiem wengi wabunge kwa mawaziri wanataka kuingia chadema sema baadhi wana hofu kwa sababu wameifanya siasa ka ma ndo kazi ya maisha. Na baadhi wanahofu ya kufuatiliwa tiliwa kimizengwe ama kuuawa! Sasa wanasoma alama za naykati
     
  14. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    So logically Sabodo ni Mwizi.. . Mnh!
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ccm inabidi wawe waangalifu wasipoteze those major donors maana wakiwakimbia ujue ccm inafilisika...
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,474
    Likes Received: 1,582
    Trophy Points: 280
    kuhusu kuvuta hiyo ni mipango ya sir GOD,harafu kingine huyo mzee ameonyesha nia ya dhati ya kukisaidia chama,kwani hii si mara ya kwanza ameshaonyesha imani yake,na kuhusu parking siwezi jua maana hii nchi ina mambo mengi.
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,474
    Likes Received: 1,582
    Trophy Points: 280
    Sasa hapo umejibu nini?
     
  18. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 11,139
    Likes Received: 3,546
    Trophy Points: 280
    ndio ujumbe aliotaka kutupa bwana shardcole


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  19. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 11,139
    Likes Received: 3,546
    Trophy Points: 280
    siku zote kinachojibiwa ni swali.....au ?

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  20. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    lugha ya sms
     
Loading...