SABABU 100 za kwanini ni vema na busara KUIPUMZISHA CCM kwa miaka 100


N

NYAMKANG'ILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
223
Likes
4
Points
35
N

NYAMKANG'ILI

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
223 4 35
Wajinga wanafikiri tunaposema CCM ipumzishwe kuongoza nchi yetu, tunasema hivyo kwa sababu za kijinga kama, kwamba:

1) Mwenyekiti wake ni ALHAJI JK, Makamu ZNB ni ALHAJI SHEIN, Katibu Mkuu ni ALHAJI KINANA au kwa sababu Makamu Tanganyika/Bara ni PHILIP. HAPANA siyo hivyo, au

2) CCM imekaa madarakani muda mrefu. HAPANA siyo hivyo, au

3) CCM wanaitana WAHESHIMIWA (japo wao wenyewe hawajiheshimu). HAPANA siyo hivyo.

KAMA kuna mtu anafikiri hivyo, kwamba hizo ndo sababu za WATANZANIA kutaka CCM ipumzike, ni MPUMBAVU. Mtu huyo hafai.


KUNA SABABU za maana zaidi ya 100 ZA MSINGI za kuitaka CCM ipumzike. BAADHI ya sababu hizo ni kwamba tunaitaka CCM ipumzike kwa sababu:

i) CCM na viongozi wake ni wezi: wanatuibia raslimali za taifa kama TEMBO/meno ya tembo, twiga na wanyama wengine wanaosafirishwa wakiwa hai kwenda nchi za nje hasa UARABUNI;

ii) CCM wanatunyang'anya hazina pale BENKI KUU kupitia EPA, MEREMETA, DEEPGREEN FINANCE nk na kuipeleka USWISS kwa ajili ya wao peke yao na wanao;

iii) CCM wameshindwa kutulinda sisi, usalama wetu na mali zetu, kwani polisi wanaopaswa kutulinda ndo wanaoongoza kwa kutuua na kutunyang'anya mali zetu (rejea taarifa za rushwa na haki za binadamu);

iv) CCM inatoa ahadi hewa ambazo haizitekelezi (rejea ahadi za JK 2005 na 2010 utajiridhisha kwamba ni utapeli mtupu); na

Kadharika, kadharika ... (ongeza sababu unazozijua wewe)

TUUNGANE TUIPUMZISHE CCM kabla haijatusafirisha nje na sisi tukiwa hai kwenye mandege ya AL ALAWI kama twiga wetu walivyosafirishwa ...
 
K

kasuku1

Senior Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
125
Likes
4
Points
35
K

kasuku1

Senior Member
Joined Oct 19, 2012
125 4 35
NYAMKANG'ILI KItu kikifanyika kwa muda mrefu sana hujeuka kuwa utamaduni au mazowea hata wewe ukiwa na staili fulani ya maisha kwa muda mrefu hujeuka kuwa utamaduni ambao uutekeleze au usiutekeleze haina shida kwa sababu ndiyo staili ya maisha uliyozoea ili ubadili stahili hiyo inabidi kitu fulani kitokee kwenye maisha yako ndiyo ubadilike sasa CCM imekaa madarakani kwa muda mrefu inaamini kuwa ndiyo pekee yenye haki ya kuongoza ndio maana hata leo haiwezi kukemea ufisadi, rushwa ndiyo imekua jadi yao huwezi kupata uongozi ndani ya ccm bila rushwa sasa inabidi CCM upumzishwe ili ipate muda wa kujifunza
 
Last edited by a moderator:
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,214
Likes
1,579
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,214 1,579 280
Wamwkosa dira na hawana mbinu wala mawazo mapya ya kuendesha nchi wampumzishwe tuu hao
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,791
Likes
10,923
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,791 10,923 280
Pamoja na wingi wa Rasilimali tulizonazo kama bahari, mito, maziwa, madini, gesi, makaa ya mawe, n.k lakin bado wameshindwa kututoa kwenye lindi kubwa la umasikin tulilonalo Watanzania.
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,678
Likes
32
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,678 32 145
badili heading yako kwanza, ntarejea, usiwe kama lile kubwa jinga (la matuc), linaandikaga upumpu
 
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
3,149
Likes
19
Points
135
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
3,149 19 135
Mia moja, anza kuzilist.
 
K

kaguru

Member
Joined
May 11, 2012
Messages
43
Likes
2
Points
15
K

kaguru

Member
Joined May 11, 2012
43 2 15
wapishe sura nyingine(namaanisha chama kingine),jamani ccm tumewachokaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
waubani

waubani

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
520
Likes
36
Points
45
waubani

waubani

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
520 36 45
Tuungane vijana kwa wazee nhi nzima kuikataa ccm, hatakama wanatupa rushwa na kututishia polisi
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
85
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
ccm haiwezi kuondoka na kuwaacha wenye njaa watuibie rasilimali zetu
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
85
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
8.-Maelfu-ya-wananchi-waliohudhuria-mkutano-huo.jpg
kwa mpango huu ccm itazidi kuliongoza taifa hili.wenye wivu mjinyonge.
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,973
Likes
1,383
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,973 1,383 280
Ndugu Nyamkang'ili hakika umeamsha huzuni zangu. Yaani sielewi tufanyeje maana kama 2015 tusipoweza kuwaondoa kwa njia ya kura, Tanzania kuzama..... Maana unakumbuka mwaka 2010 walichakachua kura!!!!

i) CCM na viongozi wake ni wezi: wanatuibia raslimali za taifa kama TEMBO/meno ya tembo, twiga na wanyama wengine wanaosafirishwa wakiwa hai kwenda nchi za nje hasa UARABUNI;

Kule Loliondo - waarabu hawa wanatenda ndugu zenu tofauti - KINYUME NA MAUMBILE


WATCH OUT, WEKA MBALI NA TEMBO.

Nyamkang'ili - hapa ujumbe wako umefika kwa wengi. Ila sasa naomba tuuweka kwenye sms na kusambaza kwa watanzania wengi hadi vijijini.
 

Forum statistics

Threads 1,236,025
Members 474,926
Posts 29,243,843