Saa6 ni saa6 tu..Wanawake msibadilishe majira.

Saa6 ni saa6 tu..Wanawake msibadilishe majira.

Ngareroo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2019
Posts
2,167
Reaction score
2,612
Onyo!!Saa6 mchana ni saa6 tu..Ma'manzi. msitake kutubadilishia majira..Kama ni Saa12 jioni acha kuchezea saa.








@NgarenaroBoy.
 
Wa kwako ndio alochezea saa hadi ukaingia kichwa kichwa[emoji28][emoji28]
Onyo!!Saa6 mchana ni saa6 tu..Ma'manzi. msitake kutubadilishia majira..Kama ni Saa12 jioni acha kuchezea saa.








@NgarenaroBoy.
 
Mzee baba tumekufanya nini sisi wafanyabiashara ya brazia na vifuniko vya asali?

Hutaki wanunue wakapige jerk?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Mzee baba tumekufanya nini sisi wafanyabiashara ya brazia na vifuniko vya asali?
Hutaki wanunue wakapige jerk?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hahaha waga wanajiskia vibaya sana wao wako macho lakini maziwa yao yashavuta shuka
 
Back
Top Bottom