S5 imecorrupt

S5 imecorrupt

Crystal field theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2014
Posts
953
Reaction score
413
S5 has corrupted its OS ... So it uses a temporary OS of techno' now can you help me to return back its OS system as it is? Nakama ni pesa inahitajika kiasi gani ili niweze kufanikisha coz warrant haina...
 
s5 inatumia temporary os ya Tecno? una uhakika na ulichokiandika? maana kwangu ni kipya
 
Mimi ndo ninaetumia... Sasa unabishana na uhalisia
Mkuu pamoja na hayo huyo chief mkwawa jukwaa hili ni mmojawapo wa ma nabii wetu ktk figisu za gadgets hebu nyoosha maelezo .
Kwa sababu kwa hali ya kawaida there is no way samsung wakaingiza makitu ya tecno labda hiyo simu iwe tecno katka kasha la samsung sasa inakuwaje inajiboot kama tecno?kuna mtu kaingiza kama sio wewe na simu hukununua dukani then ongea vizuri na aliyekuuzia
 
Mkuu pamoja na hayo huyo chief mkwawa jukwaa hili ni mmojawapo wa ma nabii wetu ktk figisu za gadgets hebu nyoosha maelezo .
Kwa sababu kwa hali ya kawaida there is no way samsung wakaingiza makitu ya tecno labda hiyo simu iwe tecno katka kasha la samsung sasa inakuwaje inajiboot kama tecno?kuna mtu kaingiza kama sio wewe na simu hukununua dukani then ongea vizuri na aliyekuuzia
tatizo jamaa ni mbishi na hataki kueleweshwa kwa akili zake anaweza kusema kuna android inayoweza ku operate rom ya ios
 
Mkuu pamoja na hayo huyo chief mkwawa jukwaa hili ni mmojawapo wa ma nabii wetu ktk figisu za gadgets hebu nyoosha maelezo .
Kwa sababu kwa hali ya kawaida there is no way samsung wakaingiza makitu ya tecno labda hiyo simu iwe tecno katka kasha la samsung sasa inakuwaje inajiboot kama tecno?kuna mtu kaingiza kama sio wewe na simu hukununua dukani then ongea vizuri na aliyekuuzia
Refer above mr.. Labda sikueleweka, ni ivii nilivosema temporary nikwamba tumeweka ya techno baada ya ya kukorapti..sasa ndio nahitaji msaada wakurudisha kama ilivokuwa katika uhalisia wake na wala usitie shaka sijui nimepigwa wala mawazo mengine tofauti na hapo#ahsante
 
S5 has corrupted its OS ... So it uses a temporary OS of techno' now can you help me to return back its OS system as it is? Nakama ni pesa inahitajika kiasi gani ili niweze kufanikisha coz warrant haina...
Kumbe kiswahili unajua, ungeandika kwa kiswahili tu mkuu,Mimi umenichanganya
 
Back
Top Bottom