Rwandan spy chief Karenzi Karake arrested in London

Rwandan spy chief Karenzi Karake arrested in London

KK amekuwa akifuatiliwa nyendo zake muda mrefu sana na wazungu wanafahamu A - Z yake yaani hoteli gani huwa anafikia kulala, marafiki gani anakutana nao akiwa jijini London na kwa ujumla mizunguko yake yote yaani hio ni tokea mwaka 2008.

Mimi nimeishi London, ni jiji la hatari sana lakini kama wewe una connections fulani kwenye serikali yoyote ile basi data zako zinahifadhiwa tangu uingine Airport - watu wa uhamiaji si wanaangalia pasi yako bwana!

PK alimteua KK kwa kuwa anafahamu uwezo wa huyu jamaa katika shughuli za kijasusi na dirt tricks zote hasa kuhusishwa kwake na jaribio la kumuua yule jamaa mwingine kule Johanesburg.

KK ni super agent ndani ya inner circle ya PK lakini kwa kuwa amekuwa anaingia London na kutoka, jamaa wa Scotland Yard walikuwa wmejipanga kwa muda mrefu.

Kukamatwa kwake hakukuwa kama anavyokamatwa mwizi wa kuku au mhalifu wa kawaida bali kulikuwa na mazungumzo kwenye simu akini tayari akiwa amezungukwa na alipewa muda wa kuoga na kuvaa uzuri tayari kukaa rumande ambako nako anapatiwa mahitaji yote pamoja na kuwasiliana na maofisa wa ubalozi wa Rwanda.
 
PK kutangaza awamu ya tatu basi atakoma maana WAZUNGU washaona WAAFRICA tunaanza ushenzi wetu
ni UK na US walipinga huyu jamaa kk asiondolewe dafur baada ya Spain kumshutumu ila leo ni hao hao UK wamemtia nyavuni
 
Hv tuache unafiki.hao hispania wao ndio nani? Walikuwa wapi wakati wa vita rwanda? Walifanya nini kuzuia massacre rwanda??
Kumkamata huyo kiongozi kuna sema ndio kutatua matatizo yetu?
Je na sisi waafrica tunaweza kuingilia au kumkamata kiongozi mzungu kwa makosa ya uhali wa kivita au uhali wa aina yeyote.
This is non sense. Namshauri kagame asirudi nyuma kwenye hili and he needs to retaliate on this stupid act.
Hata africa tuna heshima na hadhi yetu.

1. Mmh, mbona wakati interahamwe wanakamatwa all over the world uliuliza why wazungu wanaingilia matatizo ya africa? Mgogoro wa Rwanda una pande mbili, upande mmoja umeisha sasa ni upande wa pili. Kesi dhidi ya huyu KK, PK na RPF ni zile zile za ICTR. Walipobugi kina Kagame ni kuwa waliua wahispania, wazungu hawakubaligi hata siku moja propaganda za kagame hivyo kesi itakuwapo tu.
2. Wazungu hawauni hovyo kama kuku kwa hiyo hakuna mfano wa karibu, lete mfano hata mmoja wa wazungu waliofanya mauaji kama ya Rwanda halafu ndio tuangalie kama tunaweza kuwakamata au la.
3. Kagame mwenyewe yumo kwenye the same case, ila yeye kwa sababu ni rais ana immunity. Yeye na huyo spy chief maandazi wote sawa. Retaliation yake atafanyaje kwa mfano? Afute kingereza? Apige marufuku waspain wasije Rwanda? what exactly will he do?
 
Ndugu unategemea huyo atatoa kauli tofauti! Rwanda hakuna waziri mwenye uwezo wakusema tofauti na matakwa ya PK, hapo nimoja ya taarifa kuwa ikajakutokea Rwanda ikatawaliwa na jamiitofauti na pk watakamatwa wengi CC: mchambawima1
kutawaliwa na jamii tofauti? wanyarwanda(wahutu, watutsi na watwa) washagundua janja ya nyani, kwa hiyo sahau hilo! labda ungesema kutawaliwa na ndugu zenu wauwaji Interahamwe... na hilo kamwe halitatokea kwa mujibu wa Rwandans... msikilize mtemi wenu, hajali hata mje na mizungu yenu kama kipindi kile 94 https://www.youtube.com/watch?v=FUdh0yRBcb4&feature=youtu.be
 
images
picha imenisikitisha sana-lakini tumaini lipo njiani maana wauaji wameanza kukamatwa ila kuna bosi wao naona bado ana zugazuga ikulu-Shame on him
 
kutawaliwa na jamii tofauti? wanyarwanda(wahutu, watutsi na watwa) washagundua janja ya nyani, kwa hiyo sahau hilo! labda ungesema kutawaliwa na ndugu zenu wauwaji Interahamwe... na hilo kamwe halitatokea kwa mujibu wa Rwandans... msikilize mtemi wenu, hajali hata mje na mizungu yenu kama kipindi kile 94 https://www.youtube.com/watch?v=FUdh0yRBcb4&feature=youtu.be
Unaniwekea link ambayo inanipa ugum nn umelenga! yaani nitafute kitugani umeadhimia! weka title maana namuona mwehu wenu PK
 
Huyu waziri wa mambo ya nje wa rwanda mjinga.kweli hivi anafikiri nchi za ulaya wana muda wa kuwaonea wivu waafrika kwa namna yeyote ile hadi wawakamate raia wenu? Kama kafanya makosa atayalipia hizo ni nchi zinazozingatia sheria.haki za binadamu na justice.siyo kama rwanda.atajitetea mahakamani.

Birashaka wanafikiri na Europe ni mamuma kama sisi! vita walipigana kabira 2, tutse na hutu! wahutu walikuwa madarakani wakashindwa katika vita hiyo na tutse akina kp wakachukua nafasi! cha kushangaza, mifupa iliyoko kwenye makumbusho yao ya taifa ni ya watutse tu kuonesha kuwa wao ndio walioonewa na kuuwawa! kama wao ndo waliuawa sana ilikuwaje wakashinda kwenye vita hiyo? mbona sijawahi kusikia kagame akifanya uchunguzi juu ya walioangusha ndege ya maraisi wale wa2? kwangu mimi hao ndio waliosababisha mauaji ya kimbali na ndio waliotakiwa kutafutwa mpaka wapatikane!!!!
kama Karenzi Karake hakuhusika kwanini wanaogopa sheria kuchukua mkondo wake? akubari ashitakiwe harafu ashinde kesi, ili auoneshe umma kwamba hakuhusika!

Kagame atafute kwanza walioangusha ndege ile ya raisi 1994 hapo ndipo nitamwelewa kwamba hana mtazamo wa kikabira ndani yake!!!!!!!
 
1. Mmh, mbona wakati interahamwe wanakamatwa all over the world uliuliza why wazungu wanaingilia matatizo ya africa? Mgogoro wa Rwanda una pande mbili, upande mmoja umeisha sasa ni upande wa pili. Kesi dhidi ya huyu KK, PK na RPF ni zile zile za ICTR. Walipobugi kina Kagame ni kuwa waliua wahispania, wazungu hawakubaligi hata siku moja propaganda za kagame hivyo kesi itakuwapo tu.
2. Wazungu hawauni hovyo kama kuku kwa hiyo hakuna mfano wa karibu, lete mfano hata mmoja wa wazungu waliofanya mauaji kama ya Rwanda halafu ndio tuangalie kama tunaweza kuwakamata au la.
3. Kagame mwenyewe yumo kwenye the same case, ila yeye kwa sababu ni rais ana immunity. Yeye na huyo spy chief maandazi wote sawa. Retaliation yake atafanyaje kwa mfano? Afute kingereza? Apige marufuku waspain wasije Rwanda? what exactly will he do?

kaka,mim sijui hata kama tuna balozi za hispania na sijui wanafanya nini dunia ya sasa.I dont really care.
Mimi ningekuwa kagame,nitawazuia wageni wote na interest za wahispani ndani ya rwanda na nje ya rwanda.Who are these people anyways?
sisemi kagama hana makosa,ila he is my african brother,kwenye hili siwezi kuunga mkono wajinga wahispani na waingereza.to hell with them.
 
1. Mmh, mbona wakati interahamwe wanakamatwa all over the world uliuliza why wazungu wanaingilia matatizo ya africa? Mgogoro wa Rwanda una pande mbili, upande mmoja umeisha sasa ni upande wa pili. Kesi dhidi ya huyu KK, PK na RPF ni zile zile za ICTR. Walipobugi kina Kagame ni kuwa waliua wahispania, wazungu hawakubaligi hata siku moja propaganda za kagame hivyo kesi itakuwapo tu.
2. Wazungu hawauni hovyo kama kuku kwa hiyo hakuna mfano wa karibu, lete mfano hata mmoja wa wazungu waliofanya mauaji kama ya Rwanda halafu ndio tuangalie kama tunaweza kuwakamata au la.
3. Kagame mwenyewe yumo kwenye the same case, ila yeye kwa sababu ni rais ana immunity. Yeye na huyo spy chief maandazi wote sawa. Retaliation yake atafanyaje kwa mfano? Afute kingereza? Apige marufuku waspain wasije Rwanda? what exactly will he do?

Hakuna kesi pale and you know it,hizo useless warrant/case pushed by interahamwe and their symphatizers ni theater tuu,soon the case will be dismissed na jamaa utamwona Kigali,hakuna mtu mwenye akili timamu anaweza kusikiliza interahamwe nyie ni wa kupiga tuu.
 
Hakuna kesi pale and you know it,hizo useless warrant/case pushed by interahamwe and their symphatizers ni theater tuu,soon the case will be dismissed na jamaa utamwona Kigali,hakuna mtu mwenye akili timamu anaweza kusikiliza interahamwe nyie ni wa kupiga tuu.

sasa kelele za nini kama hakuna case? kwanza futeni basi kingereza hahahahaha.
 
kaka,mim sijui hata kama tuna balozi za hispania na sijui wanafanya nini dunia ya sasa.I dont really care.
Mimi ningekuwa kagame,nitawazuia wageni wote na interest za wahispani ndani ya rwanda na nje ya rwanda.Who are these people anyways?
sisemi kagama hana makosa,ila he is my african brother,kwenye hili siwezi kuunga mkono wajinga wahispani na waingereza.to hell with them.

Ideally ingependeza sana kusema f the white people. Ila katika hili its too late. Mgogoro wa Rwanda ulikuwa wa pande mbili, kama wazungu waliingilia kati kukamata wahutu na kuwashitaki kwa makosa hayo hayo na hawakusemwa, iweje ikija upande wa watutsi iwe ni "ukandamizaji wa waafrika"? kwani wahutu ni wahindi?
Halafu kubwa hapa ni kuwa wameua hao wazungu (raia wa spain) na ndio maana kuna kesi spain, rubani wa ndege iliyotunguliwa ya Habyarimana alikuwa mfaransa na ndio maana kuna kesi ufaransa. Ingekuwa sivyo sidhani kama hao wazungu really care about mauaji ya wanyarwanda. Umeona international arrest warrant yoyote dhidi ya mauaji ya kibeho? wanajifanya kama hawakuona vile!
 
..mahakama za hawa wenzetu kwa kiasi kikubwa ziko huru na zinatenda haki.

..mahakama ninazoziogopa ni za kwetu Waafrika. mara nyingine mahakama hizo hufanya maamuzi kwa mashinikizo ya wanasiasa.

..kwa kuwa Lt.Gen.Karenzi anaamini kwamba hana hatia, basi aache tu kesi yake iende mahakamani.

NB:

..naamini Uhuru Kenyatta na Rutto wameonyesha mfano mzuri kwa kukubali kwenda mahakamani kujibu mashtaka yanayowakabili.

cc MK254, jMali,
 
Birashaka wanafikiri na Europe ni mamuma kama sisi! vita walipigana kabira 2, tutse na hutu! wahutu walikuwa madarakani wakashindwa katika vita hiyo na tutse akina kp wakachukua nafasi! cha kushangaza, mifupa iliyoko kwenye makumbusho yao ya taifa ni ya watutse tu kuonesha kuwa wao ndio walioonewa na kuuwawa! kama wao ndo waliuawa sana ilikuwaje wakashinda kwenye vita hiyo? mbona sijawahi kusikia kagame akifanya uchunguzi juu ya walioangusha ndege ya maraisi wale wa2? kwangu mimi hao ndio waliosababisha mauaji ya kimbali na ndio waliotakiwa kutafutwa mpaka wapatikane!!!!
kama Karenzi Karake hakuhusika kwanini wanaogopa sheria kuchukua mkondo wake? akubari ashitakiwe harafu ashinde kesi, ili auoneshe umma kwamba hakuhusika!

Kagame atafute kwanza walioangusha ndege ile ya raisi 1994 hapo ndipo nitamwelewa kwamba hana mtazamo wa kikabira ndani yake!!!!!!!

OMG! we ndio ---- kweli! eti ilikuwaje RPF wakashinda? vita ni kati ya majeshi! waliouwawa kwenye Genocide walikuwa ni raia wema cc: Lancanshire
 
kagame is turning red in anger now! i think his days are numbered and he is loosing the support from his friends in europe.... he should know western govenrment do not have permanent friends!!!

Huyu waziri wa mambo ya nje wa rwanda mjinga.kweli hivi anafikiri nchi za ulaya wana muda wa kuwaonea wivu waafrika kwa namna yeyote ile hadi wawakamate raia wenu? Kama kafanya makosa atayalipia hizo ni nchi zinazozingatia sheria.haki za binadamu na justice.siyo kama rwanda.atajitetea mahakamani.

Nna shaka na utaifa wako coz hizi ni pure eurocentric view, alicholalama Huyu waziri ni watu weusi kuona tu vibanzi machoni mwa Africans ilhali kuna majenerali Wa kimarekani,uingereza et al wanakinukisha na heague inawagwaya tu.
 
Tuache kuwa watumwa Wa kifikra Africans must fight for Africans and not for whites huku ni kujikombakomba tu.
 
mi nilivyoona pic yake nilijua wa kike,jamaa mrembo,ila cha kustaaabu sana,anakamatwa kipindi ambacho pk anapewa 3rd term,wanasema pia ni general diplomatic sana,pigo hili kwa pk

Hapo kwenye urembo tuko pamoja! Mkuu najaribu kuvuta picha sista ake atakuwa moto kiasi gani
 
Huyu karake alijisahau vipi hata cjaelewa jasusi unakamatwa ki-ndezi hivo.

Mkuu huu ujasusi tunajifunzia kwao so hawawezi kutupa each and every thing ili tuendelee kuwaabudu.Na nna shaka na hili tukio yawezekana ni mpango tu uliandaliwa toka zamani.
 
Nadhani haki inaanza kutendeka sasa, na tunawaomba jumuia za kimataifa zimkamate Paulo kagame kwa kuwa ndie aliyeamuru ndege iliyowabeba rais habyalimana na rais ntadyamila kutunguliwa.Na huo ndio ulikuwa mwanzo wa mauaji ya kimbali. Kagame ameua wahutu wengi sana na hâta leo bado anawaua na kuwasaka popote pale walipo. Jumuia ya kimataifa ama kwa kufahamu au kwa kuhadaiwa na watutsi imeshindwa kumshughulikia kagame ilhali ndio muhusika mkuu wa mauaji ya kimbali.

mbona hamwasemi bush kule Iraq na Putin kule ukraine?
 
Back
Top Bottom