hekimatele
JF-Expert Member
- May 31, 2011
- 9,889
- 2,808
Kagame ni jambazi.Mwisho wake atauwawa tu.Tena atauwawa na mtusi mwenzake.
u seem to better know especially Ntaganda than the DRC president who made him a general in the Congolese army and deputy commander of military operations in eastern Congo?u cant be sane questioning Gen. Ntagandas involvement in the liberation of rwanda?have u ever questioned the hundreds of TZ fallen guys (may their souls rest in peace) in the Mozambique wars some of whom were your uncles?were they Mozambicans?what about the so called fallen heroes in the process of ousting Idd Amini (R.I.P) were they ugandans? u have not reached to a point of arguing facts with intellectuals and bad luck you choice of the jamii forums will take u long to discover the facts....kwani huwa unaonaga hoja na wewe? Kama hao kina ntaganda na nkunda ni wakongo ni vipi walishiriki vita ya kuivamia rwanda toka uganda? Mfano wa Wamasai is not relevant for one major reason, hawana ideology ya uuaji wala dreams za expansionism. They are peaceful people. Sasa jiulize ni kwann hawajadiliwi hapa? Mwisho mtajileta Kagera na Kigoma kwenye baadhi ya watutsi mkitaka wajitenge ili mu expand bahima empire! Your expansionism dream wont work in Tanzania!
Nguruvi3, bora umeamua kuachana na huyu ndugu; anajitahidi sana kujitoa fahamu baada ya kuona uovu wao umewekwa kweupe....JokaKuu, hapa hakuna majadiliano na watu wanaoelewa nadhani huu ni ushaidi wa kutosha.
Koba hajui mauaji ya Rwanda yalitokea lini, hajui Kofi Atta Anna alikuwa katibu mkuu wa UN lini, sasa huyu anajua nini anachoweza kueleza masikini ya mungu?
Koba I am done with you Bro. I don't have time to discuss matter with Nincompoop! go back to the library and make sure you start by singing ABCDEFG....HIJK. For the time being you know nothing.
I apologize for wasting my time with you.
Its funny when those who oppose Kagame iron fist in the Congo are called Interahamwe, anyone who oppose injustice to the Hutu Refugees in Congo is the FDLR sympathizer!!. The Report is out that more than 4 Million people in the congo congo dead, and Kagame blamed for his involvement, supporting the destabilizing forces.
Hata JK eti ni FDLR sympathizer, eti "anadance kwenye makaburi ya Wanyarwanda", eti ana "utter nonsense", "eti anaongea out of ignorance". Kibaya zaidi anatishiwa hadi maisha, " I will wait him at the right place and hit him".
What the arrogance, what selfishness!!.
Obama knows very well about the situation in Congo, in 2006 back then as a senator he sponsored a bill against bloody congo minerals. So PK should tread on very careful, Obama is not Clinton or Bush and Hollande is not Sarkozy, the rule of game have changed.
u seem to better know especially Ntaganda than the DRC president who made him a general in the Congolese army and deputy commander of military operations in eastern Congo?u cant be sane questioning Gen. Ntagandas involvement in the liberation of rwanda?have u ever questioned the hundreds of TZ fallen guys (may their souls rest in peace) in the Mozambique wars some of whom were your uncles?were they Mozambicans?what about the so called fallen heroes in the process of ousting Idd Amini (R.I.P) were they ugandans? u have not reached to a point of arguing facts with intellectuals and bad luck you choice of the jamii forums will take u long to discover the facts....
about expansionism....u guys are obsessed with the trash Mutikila airs out such that u find no reason to do your investigations...is it that u are lazy or bewhitched?wacha uvivu fuatilia mambo...utajua ukweli
u seem to better know especially Ntaganda than the DRC president who made him a general in the Congolese army and deputy commander of military operations in eastern Congo?u cant be sane questioning Gen. Ntagandas involvement in the liberation of rwanda?have u ever questioned the hundreds of TZ fallen guys (may their souls rest in peace) in the Mozambique wars some of whom were your uncles?were they Mozambicans?what about the so called fallen heroes in the process of ousting Idd Amini (R.I.P) were they ugandans? u have not reached to a point of arguing facts with intellectuals and bad luck you choice of the jamii forums will take u long to discover the facts....
about expansionism....u guys are obsessed with the trash Mutikila airs out such that u find no reason to do your investigations...is it that u are lazy or bewhitched?wacha uvivu fuatilia mambo...utajua ukweli
Stroke, unajua hawa watu hawakuwa wanajua kuwa tunajua mambo yao yote; wamestuka sana wakidhani watanzania tumekaa tu kimya hatusemi; sasa kwa sababu kagame wao kalikoroga ndo mana inabidi tuseme sasa! Mtikila ndo alipigilia msumari kabisa na hawatakawia kumwita interahamwe. Ujinga wao ni kuwa, hawataki UOVU wao usemwe; ukisema tu si matusi hayo utakayoyapokea.....anyway, ni kuwaonea tu huruma na kuwaacha jinsi walivyo...Ukweli upi zaidi ya huu unaoandikwa hapa?? wewe inonekana unafahamu zaidi kuliko wengi humu..haya tujuze basi na sisi ili tuone ni wapi tumekosea...ukifanya hivyo utakua umetusaidia, ila kama hautafanya hivyo...punguza kelele na ukae chini utulie
hata kama tulitafsiriwa na wahutu/watusi ukweli uliopo kwenye video utaendelea kuwa uleule kama ilikuwa video ya kuchonga tulitegemea kagame na serikali yake wajitokeze na kuipinga video hiyo mara moja, lakini sasa kachelewa asubiri kuvuna alichokipanda.
Gamba, ni kwa sababu hao akina koba hawana hoja na hawakutegemea kuwa WaTanzania tunawajua ndani nje hawa watutsi (wale nyie mawazo na nia ovu - sio wote). Tulikaa kimya muda mrefu wakadhani hatuwajui tabia zao, tupo nao tunacheka nao, tunafanya nao mambo mengi wakaona kuwa we dont know them, sasa kagame katuchokoza kwa kumkashifu Mh Rais Kikwete na sisi lazima tuwaonyeshe kuwa we know their evil behaviours! Next ni kuwasaka popote walipo hapa nchini na kuwarudisha kwao! We cant live with people who knows no peace......
ha haha ahaahaha mapovu ya nini sasa,calm down interahamwe you lost already,hamna agenda nyie zaidi ya hate and conspiracy tuu.ruzibiza, wewe ni mp..umba..vu sana; huna akili hata moja (lakni sikulaumu, sio kosa lako)! Hivi unadhani habari ya tutsi / bahima empire kaanza kuisema Mtikila? Ndo mnavyojidanganya kuwa we dont know what you are up to! TZ knows about loooong time ago wewe unaongelea mambo ya Mtikila ya juzi. And Mtikila alichofanya ni kuwaanika uozo wenu ndo mana mnapiga kelele na kumtukana! TZ sio Kongo wewe shetani ruzibiza na wenzako kina koba! And to see how weak your arguments are, how can u compare the war to liberate Mozambique from colonial master and the war of mad men invading a sovereign state (that is what you tutsi did to invade rwanda from uganda)! Anyway, I dont have time to argue with insane blood suckers! WE HAVE EXPOSED YOU BEYOND YOUR EXPECTATIONS THAT IS WHY YOU END UP BAKING LIKE RABIES INFECTED DOGS.......
Alafu uwe unaongea kama mwaname if at all you are! The way u present yr arguments here brings that doubt to me cause you are just full of insults. Are they coming from the same mouth you take in your food? JIJHESHIMU! Haya yote kayasababisha kagame kwa kumtukana na kumdhihaki Mh Rais Kikwete!
Hahahahaha....utasubiri sana wewe interahamwe.
Stroke, unajua hawa watu hawakuwa wanajua kuwa tunajua mambo yao yote; wamestuka sana wakidhani watanzania tumekaa tu kimya hatusemi; sasa kwa sababu kagame wao kalikoroga ndo mana inabidi tuseme sasa! Mtikila ndo alipigilia msumari kabisa na hawatakawia kumwita interahamwe. Ujinga wao ni kuwa, hawataki UOVU wao usemwe; ukisema tu si matusi hayo utakayoyapokea.....anyway, ni kuwaonea tu huruma na kuwaacha jinsi walivyo...
Gamba, ni kwa sababu hao akina koba hawana hoja na hawakutegemea kuwa WaTanzania tunawajua ndani nje hawa watutsi (wale nyie mawazo na nia ovu - sio wote). Tulikaa kimya muda mrefu wakadhani hatuwajui tabia zao, tupo nao tunacheka nao, tunafanya nao mambo mengi wakaona kuwa we dont know them, sasa kagame katuchokoza kwa kumkashifu Mh Rais Kikwete na sisi lazima tuwaonyeshe kuwa we know their evil behaviours! Next ni kuwasaka popote walipo hapa nchini na kuwarudisha kwao! We cant live with people who knows no peace......
usisahau ile zawadi bado ipo au nikutumie tena ile list?heri umalize kucheka sasa maana utalia na kusaga meno. Mwenzako koba anajisifu kaolewa marekani sijue wewe wapi!
usisahau ile zawadi bado ipo au nikutumie tena ile list?