RWANDA REFUGEES IN Tanzania...KAGAME ....

Mkuu kosa la JK hujaliona bado?
JK anakosa la kwenda kuongea nje mambo ya chumbani kwanini asingemwita kagame na kuongea naye? yeye kaenda kusema mataifa makubwa? Najua TZ kwanza lakini nadhani hata jk kakosea sana kuropoka!
We nawe kwenye mataifa makubwa ndio wapi??? una hakika na unachosema???AU kuna mataifa makubwa??? kazi kweli kwelikweli.
 


Unapaswa ukabiliane na hoja, vinginevyo historia isiyokuwezesha kukabiliana na hoja haikusaidii.

sijaona hoja yeyote kwako pia only that u are fluent in Kiswahili....it is until u know history ndo unaweza fanya hoja kwa case ya Nyamurenge, Ntaganda,Nkunda na sasa Sultani Makenga....one congolese MP declared to insert swords in the asses of Banyamurenge and send them back to Rwanda wakati they are literary Congolese....mfano umepewa wa maasai wenda ni mzuri....lakini kwa ujinga muna-inherit huwezi kukubali......
 
Kagame ni mtoto mtukutu anayehisi kakua na kudharau kaka zake..mwisho wake waja, tamko la kikwete alilofanya ni kitu kinaitwa fair comment nasikuropoka..sipendi serekali ya jk lakini kwa hili namtetea..
 
Mr.Koba im finding it difficult to just agree with you that al those who condem the ungrateful words of PK are the Interahamwe.I believe you either did this out of ur knowldge or by mistake for the INTERAHAMWE means(kinyarwanda.,''THOSE WHO STAND/WORK/FIGHT/ATTACK TOGETHER'') is a Hutu paramilitary organization,so do want to mean al who say Rwanda should find peace wth the other fightn parts means they need that fight?lets have a sense of maturity and be bold when we put out our ideas.Peace needs round table talks and humbled minds workn together, crazy arrogance yields nothn better than fatalities.
 
I never said/believe that so tuliza,ila to advocate round up and wipe of tutsi ni ideologue ya interahamwe ambayo huyu member Rushasha/mokala ndio anachoamini na angekuwa na uwezo angefanya na nimemuita interahamwe na ninaamini ni interahamwe.
 
I never said/believe that so tuliza,ila to advocate round up and wipe of tutsi ni ideologue ya interahamwe ambayo huyu member Rushasha/mokala ndio anachoamini na angekuwa na uwezo angefanya na nimemuita interahamwe na ninaamini ni interahamwe.

Asante! Huninyimi usingizi na matusi yko. Nyie ndo mna ideology ya kuteketeza wahutu wote kama alivofanya tyrant wenu na kuwazika karibia wahutu elfu 20 in a mass grave! I never said I want to see tutsi exterminated...hayo ulizusha weww baada ya kukupa ukweli ambao hukuutegemea juu ya tabia zenu za chuki, uuaji na ubaguzi uliokithiri. So keep on calling me names, they will not be painted on my face! My ideology will remain to be peace, love, prosperity and tranquility for the whole of Africa. You tutsi are the source of troubles in Great Lakes Region. Now answer my question; why kagame insulted President Kikwete? That is lack of human senses of highest degree. Endelea kutukana matusi yooote maana ndo mnachojua nyie watutsi! Now enjoy killing all non-tutsi in DRC and rwanda so that you can quench yr thirsty for human blood! Ukome kuniita interahamwe..
 

Ndugu Mlengo; Mr Koba is a disgrace.. once you expose their (tutsi) devilish behaviour he'll insult you, calling you names like interahamwe and other insults which a person with a sound mind can never dare to write them here... just get used to him and move on ndugu Mlengo. WE NEED PEACE IN GREAT LAKES REGION!
 

You said it very well....it may be true that not all tutsi have the kagame's ideology of exterminating non- tutsi!...but in most cases these people are one and the same. They have very secretive missions and suspicious meeting. A good example is when the tutsi in a place called Manyovu crossed the boarder to Burundi to vote for Mr Buyoya who ruthlessly killed a democratically selected President of Burundi. When rpf was invading rwanda from uganda, tutsi born here and held some senior position in the Government of Tanzania (like mr deogratias ntukamazina who is currently an MP for Ngara) were holding meetings to support the invasion which ignited the genocide in rwanda! MAY THAT NEVER HAPPEN AGAIN IN ANY COUNTRY... So brother, there may be tutsi who love peace, but is not the kind of KOBA and his fellows with kagame's ideology of killing non tutsi and rule the GLR!..
 
I never said/believe that so tuliza,ila to advocate round up and wipe of tutsi ni ideologue ya interahamwe ambayo huyu member Rushasha/mokala ndio anachoamini na angekuwa na uwezo angefanya na nimemuita interahamwe na ninaamini ni interahamwe.

Alafu uwe unaongea kama mwaname if at all you are! The way u present yr arguments here brings that doubt to me cause you are just full of insults. Are they coming from the same mouth you take in your food? JIJHESHIMU! Haya yote kayasababisha kagame kwa kumtukana na kumdhihaki Mh Rais Kikwete!
 

Umeuliza maswali mazuri sana lakini koba na murutongore watakachofanya ni kukwepa maswali ya msingi na kuanza hoja dhaifu, zaidi ya hapo subiria kuitwa interahamwe na matusi mengine. It is true that, FDRL na hao M23 wote ni wauaji. Lkn kwa vile M23 ni watutsi wenzao watawatetea hadi mwisho. LENGO KUBWA LA WATUTSI WALIO WENGI NI KUWAMALIZA WAHUTU NA WAKONGO ILI WAISHI PEKE YAO.
 
Acha kumzushia huyo mbunge wa watu(Ntukamazina) tunamjua sana so peleka huo upuuzi wako kwa interahamwe wenzako!
 
Say what you say wewe ni interahamwe tuu na una chuki na kila mtu mwenye asili ya utusi..just get the fukkkccc out bassstaaard!!
 
Say what you say wewe ni interahamwe tuu na una chuki na kila mtu mwenye asili ya utusi..just get the fukkkccc out bassstaaard!!

Sina chuki na kila mtutsi; ila ninachukia watutsi na wengine wenye tabia za UUAJI NA UBAGUZI kama wewe na kagame, ntaganda, lawrent nkunda na wengineo! Umejitahidi kutukana.. ongeza na mengine. Sina haja ya kukurudishia matusi nsije onekana mwehu kama wewe. Ni kama vile Mh Kikwete alivokaa kimya baada ya matusi ya kagame.
 
We need peace my azz,dawa ya ideologue delusional like you ni jela na kuwanyuka mpaka msalimu amri kama walivyofanywa NAZI.
 

kwani huwa unaonaga hoja na wewe? Kama hao kina ntaganda na nkunda ni wakongo ni vipi walishiriki vita ya kuivamia rwanda toka uganda? Mfano wa Wamasai is not relevant for one major reason, hawana ideology ya uuaji wala dreams za expansionism. They are peaceful people. Sasa jiulize ni kwann hawajadiliwi hapa? Mwisho mtajileta Kagera na Kigoma kwenye baadhi ya watutsi mkitaka wajitenge ili mu expand bahima empire! Your expansionism dream wont work in Tanzania!
 
Acha kumwingiza Kikwete hahusiki na ideologue yako it was just politics hata Chaves alimwita Bush devil akiwa ndani ya US it wasn't a big deal so stop using that BS kwa agenda zako za interahamwe,na usidanganye watu humu TZ na Rwanda hawana matatizo yoyote or anything close to war/conflict.
 
taja makosa ya JK bila kuegemea upande wowote.
Mkuu JK hajakosea chochote - Ukweli wa mambo JK ana kalama ya kuona mbali, alijaribu kutumia lugha ya kidiplomasia kumpa tahadhali mapema Mh.Kagame yasije kumkuta ya Gabgo na Taylor - nakumbuka Taylor naye alikuwa hasikii la mtu alafu alikuwa mahili sana kutoa visingizio na kulahumu kila mtu hisipokuwa yeye mwenyewe!! Lakini nchi za magharibi na Dunia zilipo mchoka akaburuzwa the Hague unceremonously, wakumbuke Rwanda is not an Island i.e wasijidanganye kwamba Dunia inaogopa Administration ya Rwanda. International Community inawavutia pumzi tu huku wakitayarisha dossier ya North and South KIVU WAR CRIMES na list ya wahusika wakuu. Mimi sio nabii wala mtume lakini naona masahibu yaliyo msibu Mjapan one Hideki Tojo and other top Japanese leaders during World War II yatakuja kujirudia kutokana na sakata la DRC. Lets be frank here, crimes committed by M23/Rwandan army against humanity, especially in regard to their systematic genocide of the Hutus in refugees camps and not forgetting Congolese nationals, these heinous crime cannot be swept under a thick carpet by using any pretext under the SUN - remember genocide cannot be undone by committing a MEGA-GENOCIDE. JK si binadamu anayekurupuka tu na kuzungumzia chochote bila kutafakali, anasoma nyakati na alijua fika kwamba Mh.PK hawezi kuendelea kupigana na Wahutu na mahasimu wake wengine ambao baadhi yao ni Watutsi wenzake wasio kubaliana na Mh.PK on certain issues, alijua vile vile kwamba nchi za magharibi zimekwisha gundua janja ya Mh.PK ya kuzilahumu nchi za magharibi kila wakati kwamba hazikutoa msaada wakati wa mauuaji ya Watutsi nchini Rwanda; fine, tunakubali walikosea lakini je, kwa nini hilo litumike kufanya genocide nyingine kubwa zaidi nchini Congo na akiulizwa anakasirika na kuwapachika majina ya kila sampuli wale wote wanao question modus operandi yake - mfano: Utasikia wewe ni - Iterahamwe sympethizers, genociders, -ve force and what have you!!? Mimi sitachoka kumkumbusha kwamba "Two wrongs do not make a right." Nimalizie kwa kusema binadamu pekee ambaye angeweza kumkingia kifua Mh.Kagame hasiburuzwe the Hague hapo baadae ni Mh.Kikwetu, angeweza kusema Mh.PK amekubali kukaa chini na Wahutu wapiganaji na kumaliza tofauti zao, oh yes angeweza kusema kwamba Mh.Kagame amehamua kuinga mfano wenu (Merikani) mzuri wa kukubali kukaa meza moja na Watelabani kumaliza vita huko Afghanistan, nasikitika kusema sioni dalili zozote za Mh.Kagame kukubaliana na pendekezo kama hilo yuko ngangali kabisa, anamuona Mh.Kikwete si mali kitu, anaishia kumbeza beza tu!!! - lakini akumbuke akigeuziwa kibao na nchi za magharibi akaburuzwa the Hague atamkumbuka Mh.Jakaya Khalifani Kikwete. Mh.Paul Kagame ananisikitisha SANA, sijui kwa nini asomi nyakati!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…