Rwanda is now a better place for investors than Italy

Rwanda is now a better place for investors than Italy

hasa wale mabinti wa sinza,,,lasvegas,,,,afikasana nk,..watapata market sana nilikuwa nawafanyia research wa kule yaani hata nguo awajui kuvaa wanaavaa kama wanaenda kwa waume zao mara wana madira...loh,,,kingine awajuii cust-care yaani ukipita wanataka wao upige kelee wakati huku ukiwa bigborne unasikia sauti ya mahaba ya mapambanooo ,,,kama sio psiiii psiiiiiiiiii basiiiii hnyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy sweeeeeeeeeeeeeeeeetttttttttttt unaonaje tukawape soko dada zetu
 
watutsi ndio mlipewa nafasi bongo kuanzia miaka ya 50 mlivyopinduliwa ufalme wenu. Na hamkuwekwa kwenye makambi wala nini, mlikaribishwa kama ndugu, uhuru ulivyokuja mkachukua uraia, wengine wenu mkapewa uraia in the 70's, wahutu pekee waliopewa hifadhi bongo ni wale wakimbizi kwenye makambi. Hawa hawawezi kujichanganya na raia wa bongo bila ruksa ya serikali ya bongo. Kwa vile unadai mimi mhutu argument yako inakuwa haina mashiko. sijawahi kusikia serikali ya bongo imetoa uraia kwa wakimbizi wa kihutu toka Rwanda

Huna haja ya kusikia maana wewe ni interharamwe mla watu, Tanzania imewalea sasa mmeanza kuwageukia hadi hao. Wabongo walichemsha hapa na itawacost sana maana.
 
Huna haja ya kusikia maana wewe ni interharamwe mla watu, Tanzania imewalea sasa mmeanza kuwageukia hadi hao. Wabongo walichemsha hapa na itawacost sana maana.

weka ushahidi ni lini Tanzania iliwapa uraia wahutu toka Rwanda? Ni lini tanzania ilifadhili interahamwe? by the way hata unawajua interahamwe au una-imagine kuwa kila mhutu ni interahamwe?
 
weka ushahidi ni lini Tanzania iliwapa uraia wahutu toka Rwanda? Ni lini tanzania ilifadhili interahamwe? by the way hata unawajua interahamwe au una-imagine kuwa kila mhutu ni interahamwe?

Hehehe!! wacha kugeuza geuza, niko macho kabisa, hamna sehemu nimesema Tanzania imewapa nyie uraia, tatizo ni kuwaacha Bongo huku mkizingua Warwanda, sasa mmeanza kuwageukia Wabongo wenyewe.
 
Hehehe!! wacha kugeuza geuza, niko macho kabisa, hamna sehemu nimesema Tanzania imewapa nyie uraia, tatizo ni kuwaacha Bongo huku mkizingua Warwanda, sasa mmeanza kuwageukia Wabongo wenyewe.

"inatuachaje" wakati huna ushahidi kuwa "tupo"? weka ushahidi kwanza kuwa interahamwe wako bongo kwa hisani ya Tanzania kisha ndio udai kuwa "tunaachwa"
 
"inatuachaje" wakati huna ushahidi kuwa "tupo"? weka ushahidi kwanza kuwa interahamwe wako bongo kwa hisani ya Tanzania kisha ndio udai kuwa "tunaachwa"

Ushahidi gani mwingine zaidi yako.
 
Ushahidi gani mwingine zaidi yako.

unanituhumu kuwa vitu vingi kwa wakati mmoja, je how do you prove kuwa mimi ni:
1. interahamwe
2. FDLR
3. Mhutu
4. RNC
Na how do you prove kuwa mimi nafadhiliwa na serikali ya Tanzania?
 
unanituhumu kuwa vitu vingi kwa wakati mmoja, je how do you prove kuwa mimi ni:
1. interahamwe
2. FDLR
3. Mhutu
4. RNC
Na how do you prove kuwa mimi nafadhiliwa na serikali ya Tanzania?

Utatafuta jinsi ya kuwaburuza Wabongo kwa hili lakini hawaji, hamna sehemu nimesema serikali ya Tanzania inakufadhili. Issue yangu ni kuwa imekuacha utumie ardhi yao kurusha mashambulizi ya propaganda za kiajabu ajabu dhidi ya Rwanda kila siku.
 
Nchi ndogo lakini wanawapa tabu sana nyie, yaani hamlali bila kuitaja, hata mmesahau ya kwenu, imekua rahisi sana kufuta scandals kama za Escrow kutoka vichwa vyenu, mradi tu mtu akitaja Rwanda mnasahau mengine yote.

Hawa wakimbizi hawatunyimi usingizi, miaka siyo mingi watazichapa (genocide) kama jadi yao halafu tutaona watakimbilia nchi gani na viroba vyao. Funny thing wewe mkenya unawatetea hawa wapuuzi au kwasababu wana matatizo ya ukabila kama nyie.
 
We ni mnyarwanda mtusi tu. Hakuna cha U TZ hapo. Sisi ndo tumewakaribisha hapa kibongo sasa mnaanza kunyea kambi. Sasa tutaakikisha tunamtoa Kagame na kumuweka mwingine. Ananuka Damu za watu wengi aliyeshawauwa.
Nyerere alisema ukishakula nyma ya mtu huwezi hacha. Kagame tutamlazimisha aache kwa nguvu.

Wewe ni interahamwe tu, ruka binuka galagala sema utakavyo lakini tambua kabila halibarishwa , kukaa kwako hapa bongo kamwe hakutakufanya uwe mbongo, wewe na kagame wote ni sawa tu make na wewe mikono yako inanuka damu tupu ambayo ulimwaga mwaka 1994 huna hadhi hata ya kumtaja mwalimu na ukome kumtaja
 
Hawa wakimbizi hawatunyimi usingizi, miaka siyo mingi watazichapa (genocide) kama jadi yao halafu tutaona watakimbilia nchi gani na viroba vyao. Funny thing wewe mkenya unawatetea hawa wapuuzi au kwasababu wana matatizo ya ukabila kama nyie.

Hii ni jukwa ya kimataifa na sote tunajadili matukio yaliopo kwenye vyombo vya habari, hakuna mtu ako hapa kufanya ligi eti ana-support Rwanda ama Tanzania.
 
of course you'd say that, alpha msanii kakulia bongo (bukoba) like most of you...but he is Rwandan now, tehetehe

Mwenyeji utamjua tu, naona unadadavua kwa ustadi historia ya ndugu zako, mi namjua tu kupitia mziki kama navomjua camilion wa uganda
 
Mwenyeji utamjua tu, naona unadadavua kwa ustadi historia ya ndugu zako, mi namjua tu kupitia mziki kama navomjua camilion wa uganda

kwa kudadavua historia yake maana yake mimi ni mwenyeji, thank you, sasa wewe ambaye ulikuwa hujui hili ndio mgeni. Hakuna mwenyeji ambaye hakujua kuwa yoweri museveni ni mganda pamoja na kwamba walikuwa wanakaa nae wote dar es salaam! Ni mgeni tu ambaye akisikia museveni alisoma bongo atashangaa.
 
Utatafuta jinsi ya kuwaburuza Wabongo kwa hili lakini hawaji, hamna sehemu nimesema serikali ya Tanzania inakufadhili. Issue yangu ni kuwa imekuacha utumie ardhi yao kurusha mashambulizi ya propaganda za kiajabu ajabu dhidi ya Rwanda kila siku.

1. kuachwa nitumie ardhi yao maana yake nini kama sio ufadhili? au ufadhili kwako wewe ni pesa tu? mbona unasema kile kile?
2. hizo propaganda dhidi ya Rwanda mbona ni zile zile zinazorushwa na kila mtu na sio mimi peke yangu? "propaganda" gani kwa mfano ambazo hujawahi kuzisikia popote pale isipokuwa kwa Jmali? hebu sema moja tu. Hakuna siku nimewahi kutoa "propaganda" bila kuweka source, ila ni wewe na wenzio (ID zako zingine), ndio mabingwa wa kutukana watu na kuwapa uraia wa Rwanda na kuwapachika uhutu kwa lazima. "propaganda" zangu ni zile zile anazorusha Bernard Membe concerning M23, zile zile za BBC documentary, zile zile za arrest warrants za ufaransa, spain na marekani, kufukuzwa kwa mabalozi wa Rwanda from south africa, kenya, nerthelands, kuuawa kwa waandishi wa habari, wapinzani kuchinjwa kama kuku, .....and other FACTS like those!
wewe unayedai hizi ni "propaganda" za ajabu msingi wako ni upi? taarifa za mushikwabo?
 
Wewe ni interahamwe tu, ruka binuka galagala sema utakavyo lakini tambua kabila halibarishwa , kukaa kwako hapa bongo kamwe hakutakufanya uwe mbongo, wewe na kagame wote ni sawa tu make na wewe mikono yako inanuka damu tupu ambayo ulimwaga mwaka 1994 huna hadhi hata ya kumtaja mwalimu na ukome kumtaja

Ha, kwa hiyo Interahamwe na kagame ni sawa? ahahahaha. Kwa hiyo wewe unachotetea ni nini? mbona unatuchanganya?
Anyway, sijui nina argue na mtu mwenye understanding capacity gani.
 
kwa kudadavua historia yake maana yake mimi ni mwenyeji, thank you, sasa wewe ambaye ulikuwa hujui hili ndio mgeni. Hakuna mwenyeji ambaye hakujua kuwa yoweri museveni ni mganda pamoja na kwamba walikuwa wanakaa nae wote dar es salaam! Ni mgeni tu ambaye akisikia museveni alisoma bongo atashangaa.

Naona unajitoa sana akili, ndiyoo we ni mwenyeji kwa hiyo lazima uwajue ndugu zako na historia zao, wakenya habari nyingi za nchi yao wanashere humu na wewe habari nyingi za nchi yako unashare humu hongera unajitahidi sana kwa hilo sidhan kama kunaanayekufikia
 
Naona unajitoa sana akili, ndiyoo we ni mwenyeji kwa hiyo lazima uwajue ndugu zako na historia zao, wakenya habari nyingi za nchi yao wanashere humu na wewe habari nyingi za nchi yako unashare humu hongera unajitahidi sana kwa hilo sidhan kama kunaanayekufikia

thank you very much. Na wewe hakuna anayekufikia kwa kufungua ID kibwena za kubishana na mimi.
 
Ha, kwa hiyo Interahamwe na kagame ni sawa? ahahahaha. Kwa hiyo wewe unachotetea ni nini? mbona unatuchanganya?
Anyway, sijui nina argue na mtu mwenye understanding capacity gani.

Au we umeona kuna kitu au mtu natetea humu!! Kumbe unacoment kichwakichwa tu eti ee! Ebu onyesha ni wapi nimetetea mtu ama kundi fulani hapa? Mie sio kama wewe ambaye muda wote uko upande fulani dhidi ya upande mwingine. Nimeingia hapa kwaajili ya hoja ya nchi ndogo vs nchi kubwa ktk fursa za kuendelea basi, hayo mengine mmeleta nyie na maugomvi yenu ya kikabila
 
thank you very much. Na wewe hakuna anayekufikia kwa kufungua ID kibwena za kubishana na mimi.

Kumbe unanifananisha ee!! Utaona kila rangi make ulishakula nyama za watu.
 
Kumbe unanifananisha ee!! Utaona kila rangi make ulishakula nyama za watu.

nani akufananishe wewe, wewe ndie yule yule, sooner or later uta-trip kama ID zako zingine.
 
Back
Top Bottom