Pdidy
Platinum Member
- Nov 22, 2007
- 62,101
- 38,487
hasa wale mabinti wa sinza,,,lasvegas,,,,afikasana nk,..watapata market sana nilikuwa nawafanyia research wa kule yaani hata nguo awajui kuvaa wanaavaa kama wanaenda kwa waume zao mara wana madira...loh,,,kingine awajuii cust-care yaani ukipita wanataka wao upige kelee wakati huku ukiwa bigborne unasikia sauti ya mahaba ya mapambanooo ,,,kama sio psiiii psiiiiiiiiii basiiiii hnyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy sweeeeeeeeeeeeeeeeetttttttttttt unaonaje tukawape soko dada zetu